Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kuchapisha mifuko ya mikate

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ambassador, Nov 5, 2009.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimeanzisha bakery yangu na niko kwenye process ya kuiboresha. Mojawapo ya kitu ninachotaka kukifanya ni kushapisha mifuko ya mikate. Wapi naweza kuchapia mifuko ya mikate kwa bei nafuu?
     
  2. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    pita kariakoo kwa wauza mifuko wanaweza kukupa mawazo.

    hongera kwa kuanza ujasiriamali
     
  3. m

    macinkus JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2009
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda IPL, kiwanda kipo ndani ya uwanja wa TransCargo, Mandela Rd kama unatoka baharini, mara baada ya kupita Malawi Cargo, baada ya matanki ya mafuta

    macinkus
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Unauzia kwenye bakery yako au unasambaza? Kama ni kwako huna haja kuchapisha mifuko..Kama bidhaa zako ni bora wewe weka kwenye mifuko safi ya plastic... ladha itafanya watu warudi tena na tena.Kama unasambaza basi kweli utahitaji hiyo mifuko iwe na brand yako.
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mostly nasambaza ingawa kuna michache nauzia bakery. Mfuko unapokuwa umechapwa inawavuta hata wateja.
     
  6. araway

    araway JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ulifanikiwa mkuu!?
     
  7. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ushauri mmoja kaka, nadhani cost inatakuwa cheap mara zaidi ya 30% kama utachapia nje ya nchi especial China. Unachotakiwa ni kuwapata watu wa Graphics design wadraft muonekano then makampuni yapo mengi tuu ambayo yata deliver CIF Dar, au air.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    5/11/2009 hadi 3/10/2012 hakika

    atakuwa amefanikisha lengo lake!

    Hongera kwa ujasiriamali wako mkubwa!
     
Loading...