Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nahitaji fundi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The Infamous, Aug 9, 2012.

  1. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamani kama kuna mtu anamfamu fundi mzuri wa desk top computer hapa mwanza anijulishe, nina sony computer original nilinunua japan, sasa iliharibika na nimejaribu kupeleka kwa mafundi naona wamechemka, wananiambia soft ware zake hakuna nowdays...naipenda sana na sitaki niipoteza.

    hebu saidia
     
  2. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nipigie 0654-345188 kwa tatizo lolote la pc desktop, laptop, iphone, ipad
     
Loading...