Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi Haus gel wangu ananitega

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Nov 29, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimeoa na ninaishi na mfanyakazi nyumbani.
    Mke wangu kaenda kijijini kwao kumuuguza dada yake hivyo basi nyumbani nimebaki mimi tu na msichana wetu wa kazi.
    Ijumaa usiku, nlirudi mapema sana nyumbani, binti akawa haishi kukatiza mbele yangu na kanga moja tu aliyojifunga kifuani, yaani kanga ilikuwa inaangaza sana hadi nikawa naioana chupi yake ya pikini pila hata kutumia nguvu.
    Jumamosi alivaa kasketi kafupi sana, na kali kabisa ni ya jana usiku.
    Alikuja kunigongea mida ya saa tano usiku, akisema chumbani kwake anasikia sauti za watu wanaongea dirishani.
    Nikaenda kusikiliza hizo sauti, kukawa kimya kwa zaidi ya dk 15.
    nikarudi chumbani kwangu kulala.
    Saa saba akaja na kuniambia hawezi kulala kwa sababu ya woga hivyo anaomba nikalale naye.
    Duhhhh, ikabidi nimwambie kuwa mi mwenyewe naogopa hizo sauti kwa hiyo akalale sebuleni.
    Akaenda huko na hajanisumbua tena.
    Kichwani nimebaki na maswali huyu binti ananiteha au mimi ndio nawaza vibaya?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Jihadhari huenda ni mtego wa mkeo kukupima imani. Pia huenda huyo msichana anataka kukuharibia ndoa yako.
    Kuna baadhi ya wasichana wa kazi ukisha tembea naye unamsahau jumla mkeo
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna ubishi hapo pana mtego ndugu,,na ulivyomuona kavaa kikanga chepesi ilibidi uwe siriaz kumwambia avae nguo inayostahili,na hicho kisketi kifupi ilibidi umwambie either avae kanga au avae nguo yenye stara.Ukiendelea kumfumbia macho na mdomo yataendelea makubwa zaidi kama yaliyompata Yusufu kwa mke wa Potifa.Pia fanya utaratibu bwana wife arudi mjipange namna ya kumsaidia mgonjwa
    Chukua tahadhari
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu jibu zuri sana na la busara hasa afahamu pia si kila ukiona kichaka unajisikia kujisaidia
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Kama "analipa", tafuna!
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani Baba Enock,atumie infii hm?sheria zenu zinaruhusuuuuuuuu?
     
  7. no9

    no9 Senior Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    punguza geti kali mpe uhuru weekend moja moja katembee naye, hara na wewe unamkazia macho ya nini mpaka unajua kavaa chupi gani acha hiyo tabia mwisho utamkazi macho mpaka bintio
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jaribu kumnong'oneza mkeo hiyo hali uone kama yuko aware na mtego huo...! Ukishapata ukweli kuhusu hilo utakuwa tayari kuamua utakavyo....!
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama Mrs wake amemletea HG anayevutia unategemea sasa afanye nini? Just do It and forget It - otherwise itakuwa ni usumbufu wa kila mara
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Eti umesemaje hapo sijaelewa vile??!!!
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Haaa makubwa haya!!!!
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    :embarrassed:
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kuwa makini na umuonye la sivyo atakuletea matatizo kwenye ndoa yako
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    uchuro huo
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na wewe pia umeshamtamani, akugongee saa 7 ucku ucmtimue ni nn? ameshaona ishara fulani kutoka kwako yeye anafanyia finishing tu...nashukuru cjawahi kuwa na house gal na kama ningekuwa mie ndio huyu mama ningesafiri nae kwenda kjjn, baba c una mikono ya kijisaidia cku mbili tatu?....kama Baba E yeye kwake ni kama kawaida kabisa.
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!mpotezee!
     
  17. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh!!!!
    Nauheshimu sana ushauri wako, lakini kwa jinsi ninavyompenda mke wangu, kamwe sito diriki kutembea na mwanamke yeyote zaidi yake.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    makubwa haswaa, yaani ndio waume zetu hawa, kweli nitakuwa tayari kumsamehe mr kwa kosa lingine lolote lakini sio kuvuliana chupi na h/g ..nope nope...akakamate nguchiro huko nje.
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    huu kweli mtego, jitahidi uwe unachelewa kidogo home! ukirudi ni kula na kulala
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu analipa?,anyway lakini nawewe unaonekana unafurahia kinachotokea
     
Loading...