Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nagombea Moshi Vijijini kama mgombea binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Feb 9, 2010.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimefurahishwa sana na uamuzi wa majaji jana kuwa kushiriki uchaguzi kama mgombe binafsi ruksa.

    Nategemea wiki hii kutangaza kugombea jimbo la Moshi Vijijini kwa tiketi ya mgombea binafsi.

    Ninatarajia kurudi Dsm mwishoni mwa mwezi, karibuni kwenye mkutano wangu wa kujitangaza tarehe 10march, 2010 hoteli ya Rombo Green View kuanzia saa nne
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Wow...!
    Eee bana eee!
    Wewe ni mwanajamvi wa 5 sasa kuonyesha wazi nia ya kugombea.
    Hivi kumbe we ni mtu wa Moshi!
     
  3. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Toa mawasiliano yako ya simu ya mkononi na barua pepe ili waandishi wakutafute. usijifiche tena we public figure bwana waandishi wakuulize nia na malengo yako kisiasa. una tofauti gani na mrema na wengine walio wabunge au wenye nia kama yako.
     
  4. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni haki yako ya kikatiba usilaze damu changamkia bwana.
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mie nataka kumvaa mzee wa vijisenti hukoooooooooo Bariadi..wanaJF ntatoa contacts soon.
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu
    1. Hongera kuonyesha nia kama mgombea binafsi lakin kumbuka kwamba bado wanachi hawajapata elimu ya kutambua kwamba kuna kitu kinaitwa mgombea binafsi.
    2. Wewe unatarajia kugombea Moshi Vijijini lakini unataka kutangaza nia yako Rombo Green Viwe hotel,ni kosa kubwa kisiasa.Unatakiwa kutangazia jimboni kwako..Wapiga kura wako wako Moshi na sio Rombo hata kama watakuwepo ni very few..
     
  7. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Malugumangu ongea vizuri naona hilo jimbo tupo wengi hata mimi muda si mrefu nategemea kutangaza nia yangu ya kugombea jimbo la Bariadi Mashariki nimekuwa nikipokea ujumbe mwingi kutoka kwa wananchi wa Bariadi kuwa wananihitaji nikawatumikie na wito huo ninao.
     
  8. Mwalimu Makini

    Mwalimu Makini Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni umuhimu wa kugombea kama mgombea binafsi. Chagueni chama mkiimarishe sasa ili muwe mmeshiriki kujenga taasisi itakayotumiwa na watu wengine kuijenga Demokrasia nchini.
    Kugombea kama mgombea binafsi ni dalili za woga, uvivu na ubinafsi.
     
  9. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Sasa,MWALIMU MAKINI,kama wewe huoni umuhimu ndio iwe kigezo cha hao wanaonuia kuwa wagombea binafsi wasifanye hivyo?

    Unazungumzia "kuchagua chama wakiimarishe ili wawe wameshiriki kujenga taasisi itakayotumiwa na WATU WENGINE kujenga demokrasia nchi".Kwa ni hao wanaotaka kusimama kama wagombea binafsi SIO WATU PIA?

    Hivi mwoga anaweza kusimama peke yake?Au mvivu atawezaje kumudu pilikapilka za uchaguzi peke yake?Na hilo la ubinafsi linatoka wapi wakati anagombea ili aongoze wengine na sio familia yake binafsi kama ilivyo huko CCM?

    Napenda kuamini kuwa jina lako la MWALIMU MAKINI halina mahusiano na umakini wako
     
  10. O

    Ogah JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    25 divided by 5 is equal to 14.......lol
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh lol
     
  12. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nasubiri kusikia comments za Sitta kuhusu issue hii. Maana ilipoletwa na mtikila na mahakama kufikia uamuzi kama huu, Sitta akiwa waziri wa sheria alifanya janja, nasubiri kwamhamu sana kumsikia sasa.
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    uamuzi mzuri sana huo, hongera. sasa swali dogo tu kwa nini iwe Rombo Green View na isiwe popote pengine?
     
  14. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Njema kukusikieni ndugu mkionyesha nia ya dhati kugombea. Nasisitiza nia ya dhati maana hili ni jamvi la watu makini na sitegemei mtu aje na habari ambazo hajazifanya maamuzi.

    Kwakua hili ni jamvi la waelewa na watu wenye busara na uwezo wa kuchambua mambo na washiriki kutoka kila kona ya taifa hili na dunia hii. Nashauri tuanzishe thread ya wagombea toka humu JF ambapo kila mwenye nia ya dhati atajitokeza kuelezea nia yake, jimbo, chama na wadau na wanazi wa siasa wa huku wanaweza kusaidia aidha kwa kutoa mchango hadharani au kwa kumPM mgombea mwenyewe ili November tukirudi hapa baada ya uchaguzi, tuwe tumesaidia kuongeza idadi ya wabunge wanajamvi.

    Nawakilisha
     
  15. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uwanja wa mapambano upo Moshi, wewe wataka kutangazia nia yako Dar ama watumia missiles kaka 'mpiganaji', teh? Nenda katangazie Moshi walipo hao unaotaka kuwaomba ridhaa and actually labda watakuhisi mwenzao rather than nao kukusikia tu kwenye media.
     
  16. N

    Nanu JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    endelea na azima yako!!!! Do it!!!!1
     
  17. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vyama vya siasa vinapewe ruzuku kwa ajili ya kampeni, je wewe utapewe au umesha jiandaa?
     
  18. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majaji wetu wanatupitisha mahali pa kihistoria. Naamini Mtikila atavishwa taji la ushujaa kwa mapambano haya aliyoyaanzisha kwa zaidi ya miaka kumi sasa. Wengine wamebaki kudai katiba mpya wakati kuna vipengele ndani ya katiba vinanyima raia haki za msingi na vinaweza kabisa kupingwa mahakamani na haki ikajitokeza, lakini hawajafungua hata kesi moja. Changamoto: Chadema na Wakili Tindu Lisu saidieni kwa kupitia njia hii kurekebisha sheria ambazo zina utata na ambazo ni kikwazo katika utawala bora.
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ningependa usilete utani, uwe siriasi. kama unatania apologise please. haya mambo si ya masihara.
     
  20. Kidege

    Kidege Member

    #20
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 18, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    katiba ya mgombea binafsi itakuwa na mambo binafsi mengi kuliko mambo ya jamii. Ubinafsi utakuwa mwingi zaidi.
     
Loading...