Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nagombea jimbo la longido 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by blessings, Oct 21, 2012.

  1. b

    blessings JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,913
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    Natangaza nia ya kugombea Jimbo la Longido (Arusha) 2015, kupitia CHADEMA maana Mbunge aliyepo hakuna kitu anafanya si maji, shule, wala bara bara. Wadau naomba support yenu
     
  2. Mbonica VJ

    Mbonica VJ Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jipange sana tutakuchagua ila usiwe na maneno mengi cauze hata Olemilya ashatangaza nia :msela: hivyo jipange ila usije ukaja na sera za kuwafukuza wawekezaji kama mwenzako
     
  3. G

    Getwa Anicet Ally Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good move! We will support you!
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Join Date : 21st October 2012
    kwa hiyo umejiunga leo kutangaza nia??wewe ID yako kamili tukupime!
     
  5. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    WEWE NANI? AU TUUNGE MKONO IYO NICK NAME YAKO? SASA NI MUDA MUAFAKA KUTUMIA JINA LAKO LA UKWELI O/W UNATUZUGa
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Join Date : 20th October 2012
    Posts : 7
    Rep Power : 302
    Likes Received:0
    Likes Given:0

    Yelooo masai unafaa kuwa mlinzi aiseeee!
     
  7. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tuwapime muda wa kupima ukifika, huzuiwi kutangaza nia, wala jimbo si mali ya millya,etc
     
  8. Y

    Yusuphsabury Senior Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Weka details zako za ukweli jamvini,wa2 wakufahamu
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wew utafanya nini? na utagombea chama gani?
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    masahihisho milya sio longido ni simanjiro
     
  11. TETILE

    TETILE Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera kwa wazo lako la kumng'oa Lekule ww n nani?
    Kwa tiketi ya chama kipi?
    Au ule mchezo wenu wa UCCM ndani ya longido?
    Tunataka mabadiliko ya kweli zaidi sana MAGAMBA sasa basi kama nawe ni gamba nakupa POLE!
     
  12. t

    tenende JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    SaaFi! Tunataka watu waanze kujitokeza mapema katika ngazi ya ubunge na udiwani ili washiriki kikamilifu kuandaa majimbo na kata. na tena wadau wote wapate muda wa kupima uadilifu na uwezo wao kabla ya kupewa nafasi ya kugombea. Nitafurahi saaana kama majimbo na kata zote zitakuwa zimepata wenye nia ya kugombea by 2014 ndani ya CDM.
     
  13. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo umesema kweli
     
Loading...