Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafyatua Matofali ya Hydrofoam

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dommidee, Oct 9, 2011.

  1. d

    dommidee Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau nauza/nafyatua matofali ya hydrofoam kwa sh 550 kwa tofali.
    Piga namba 0785318248 kwa maelezo zaidi.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hiyo bei ni pamoja na usafiri hadi site? Unapatikana wapi?
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,695
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Unafyatua ndio nini?
    Yaani kufatua tu ila cement/mchanga wangu? Au ndio unauza yakiwa yashafyatuliwa?
    Pamoja na usafiri vipi?
    Ofisi yako iko wapi?
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Pale Mwenge NHBRA wanauza 400 kwa tofali na ukinunua tofali kuanzia 500 and above wanakubebea bure mpaka site yako.
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ndio maana naipenda JF ,ni kama ghulio we sema hivi kumbe kuna mwingine anajua atasema vingine,Shukrani Pasco itabidi namimi niende hapo nikaangalie hayo matofali ,je nyumba ya kawaida sana inaweza kuchukua hayo matofali mangapi,je unajua vipimo vya hayo matofali ,kama unajua tafadhali tujuze
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,695
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Na hivi haya matofali si ndio yale ambayo hata kama una kalenda, saa ya ukutani, picha ya ukumbusho n.k. hutakiwi kuyagonga misumari ili kutundika vitu hivyo?
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu tafadhali bana kugonga misumari 2011?
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,695
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Ntatundikaje sasa mkuu wangu?
    Au niigonge hiyo misumari kisha niijengee wakati napiga plasta kabisa?
    Nifahamishe basi
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Pia kwa sh 400 naona ni bei kubwa kwa sababu itabidi uwe nayo 4 kuwa sawa na tofali la block ambalo linuzwa kwa tsh 800 -900
     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hili tofali likoje na uimara wake ukoje kulinganisha na haya mengine ya mtaani tuliyozoea ya block 550-1200 kulingana na quality
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    one standard 9" solid concrete block equals 3.2 vibrated interlocking blocks,kumbuka kwamba ujenzi wa tofali hili hauhitaji cement and sand mortar
     
  12. A

    Adili JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2013
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Naomba kujua size/vipimo vya matofali na kama ni interlocking.
     
  13. A

    Adili JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2013
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kama huitaji mortar how do you seal the joints/surfaces between adjacent bocks?
     
  14. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2013
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu,pia kwa anaehitaji MATOFALI YA CEMENT BORA Kabisa kwa bei Ya 800TU,KARIBUN SANA .....0764 468 469
     
Loading...