Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JALUO, Feb 28, 2012.

  1. J

    JALUO JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Jamani nijulisheni ni lini application ztakua hewani?
     
  2. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    kaangalie mtandao wa wizara ya elimu.
     
  3. m

    mdumah Senior Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    hello guys
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48

    JALUO nafasi zilishatangazwa kwa diploma na vyeti (kwenye www.moe.go.tz) na walisema mwisho ni tarehe 30/04/2012. Lakini natarajia muda wa mwisho wa kupokea maombi utaongezwa kwa sababu matokeo ya form 6 yametoka baada ya hiyo tarehe ya mwisho. Usiwe na wasiwasi,tembelea website ya wizara ya elimu(www.moe.go.tz) mara kwa mara uone kama muda utaongezwa.Kama vipi,soma yale malezo,kama una vigezo alafu andika barua utume. Wametoa hadi anuani ya kutuma wameweka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page