Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi NSSF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mtaratibuuuuuu, Oct 17, 2011.

  1. mtaratibuuuuuu

    mtaratibuuuuuu Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahanini wandugu,kama kuna yeyote aliyeona au anajua kuhusu nafasi za kazi zilizotolewa na NSSF last wk tafadhali naomba aniambie,na wanataka nini kiambatanishwe,na deadline ni lini?.Nitashukuru sana.
     
  2. G

    Galconex Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliziona Kazi Bongo...
     
  3. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    check link hapa chini na uapply fasta deadline tar.21/10 sio dhambi ukiweka vyeti vyote na hawa jamaa e-mail zao huwa haziwork so bora utume kitu bahasha yenye kila kitu ndani

    KaziBongo: NSSF EMPLOYMENT OPPORTUNITIES
     
  4. mankipe

    mankipe Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkipata kazi tujulishane wandugu haya mashirika yamejaa ubabaishaji undugu,udini nk.nilpiga interview yao mwez june nikiwa na washkaji zangu kama kumi na tano wote atukuitwa katita second interview after doing wrting interview.ajabu kuna mtu kapewa mkataba wa ajira tareh 7.10.2011 leo karipoti mzigoni mkoa flani kuanza kazi WENGINE NDIO MNAANGAIKA NA BAHASHA ZA KAKI kabla ya deadline day.POLENI WADANGANYIKA na hapy bthday ya 50 ya TZ
     
Loading...