Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za Kazi JWTZ

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zubedayo_mchuzi, Apr 14, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wengi wenu mumesikia kuwa Jwtz wametoa nafasi kwa wale wenye vipaji vya.....

    kucheza ngoma za asili.
    Kupiga ngoma za asili
    Kupiga gitaa
    Kupiga kinanda
    Kupiga Drums

    Kila kihusianacho na music,kwa taarifa zaidi nenda ofisi za washauri wa mgambo ofisi za wakuu wa mikoa mtapata taarifa zaidi.

    Mafanikio Mema
     
  2. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo bibie ina maana ambao hawana kipaji japo wamehitimu form 4 na std 7 hawatakiwi?!
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    hizo nafasi zina wenyewe.
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    please komba get back to job, quit politics, sasa jeshi linakosa waimbaji
     
  5. o

    olomi Jr. Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zubeda jkt lin...? nna mdogo wangu hapa.
     
  6. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kila mtu huwa anasingizia mdogo wake,funguka tu mkuu kwa uhuru
     
  7. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sasa Jesh limekuwa kwaya?,..lol..
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Hivi watafundishwa na kutumia silaha? Kwani kazi ya jeshi ni vita na sio kutumbuiza. Kama uwanja wa vita ni kumtumbuiza adui basi na iwe hivyo? Al-shabaab akisikia hili basi atateka meli mpaka hapo Magogoni!!
     
  9. c

    cilla Senior Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    wanachukua mwisho miaka23
     
  10. N

    N series Senior Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona jeshi wameanza kutafta vipaji vya kuanzisha bendi za mchiriku, siku hizi sina imani na jeshi hata kidogo
     
  11. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Unauliza nyanya sokoni!!? Eti sokoni kuna nyanya eeh?!! Wakati sokoni nyanya ndio mahali pake!!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaa yani hadi komba alikua kapteni?
     
  13. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hapo naona wameamua kuziua bendi za miziki ya wazee wa masauti,wazee wa mayeno maana ndio wenye sifa hizo. naona wanajeshi wameamua waanzishe bendi za miziki ili kujiongezea kipato.
     
  14. M

    MWANAUMESHUPAVU New Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wdau embu nifaamisheni vzuri jesh linataka kuongeza bendi nini? Sasa nahao wanao jiita top bend na machozi bendi si watakosa ajkira?
     
  15. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jeshi huwa halifanyi biashara mkuu, hiyo hata ulaya jeshi lina vikundi vyake vya burudani, hapo wanataka kuongeza nguvu zile blassband na dance band pia na siyo kuunda bend mpya.
     
  16. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hakuna bendi inayoongezwa kaka, hiyo ni kuongeza nguvu hasa kwenye blass band.
     
Loading...