Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na mimi nakwenda Loliondo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kadogoo, Mar 15, 2011.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hamjambooo? ndio nimetoka jela hivi punde baada ya kusota muda mrefu kwa kufungiwa na Modereta mpaka nimeupata ugonjwa wa Kisukari! nimesikia kuna BABU huko Loliondo anatibu hivyo naenda huko halafu nitarudi na majibu!!!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    ulifanya nini hadi ukala ban?:)
     
  3. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda ukaongezewe kisukari!
     
  4. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si unajua tena ukiwa na mawazo au msimamo tofauti wa kisiasa! FREEDOM OF EXPRESSION yaani hapa JF ni baaaado na tuna safari ndefu sana!!!
     
  5. Mroojr

    Mroojr Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We nenda tu. Halafu wape hi masela wote huko ukiwaona.
     
Loading...