Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

N70 inahtajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kabaizer, Jun 28, 2012.

  1. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Natafuta nokia n70 kwa 70,000.ahsanteni!
     
  2. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,116
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Tuwasiliane kwa*********_____*****
    but yangu ina vigezo vyote uvijuavyo:-
    >internet through operamin and uc browser.
    >camera and video
    >bible(CJV&Holy bible) and quran
    >Am using also as moderm
    >Ovi
    >game za kutosha za maana.
    >Uwezo mkubwa wakustore msg na namba
    >Na vinginevyo vingi.
    >Uliza kingine
    >bei naanzia sh. 170,000
    >hii nikutokana na ubora wake na version yake kuwa updated
    >betri usipo2mia net kudownload move zenye uwezo mpaka mb 250 basi inakaa siku 3.
    KARIBU KWA BARGAINING IF YOUR SERIOUS
     
  3. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kaka nimekupata vilivyo,na nime interested but nitaongeza mwisho wangu 120 net, kama na wewe upo poa 0653 95 70 95
     
  4. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,116
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Kaka nitaingiliwa kutokana na ubora wake, ninavyoandika sasa nipo kwenye bitlord na download move ya the orphant!! Ipo 22.1% now,Cy kwenye cm bali naitumia kama moderm!!
    So angalia inavyopiga kazi hata hivyo napiga kwa hasara.ITUPIE TU HIYO 1.7 UiPATE Mwaya!! Nipo radhi nikusubiri uongeze basi hata ikifika 1.65 si mbaya nikila hasara.
     
  5. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    M out!!
     
  6. M

    Museven JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hiyo ya Mchina. Huwezipata N70 original ya Finland kama yangu chini ya 250,000!
     
  7. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ninayo,(Germany Product) ni PM.
     
  8. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    khaaa n70 170 usanii huu watu hdi n73 wanabeba kwa 90 na haijatumika sana duh
     
  9. M

    Museven JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mchìna holo....
     
  10. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    nina nokia e71 kwa tsh 170,000 mwenye kuitaka ani pm
     
  11. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    fanya 140
     
  12. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,116
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Kaka Bei nliyonunua na ubora wake vinaendana si usanii kama vipi nitafute nikuoneshe inavyofanya kazi na vitu ilivyonavyo.
     
Loading...