Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

N. B. C LIMITED kuendelea kuibiwa mamilioni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Mar 1, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Taarifa za uhakika kutoka ndani ya Benki ya Taifa ya Biashara zinasema wizi mkubwa wa mamilioni ya shilingi ulioanza mwaka juzi hautokoma kwa kuwa benki hiyo imekuwa ikiwalipa watumishi wa ngazi za chini mshahara kidogo sana wakati wao ndio wana dhamana ya kutunza mabilioni hayo huku wale wafanyakazi wa ngazi za juu wanalipwa mamilioni ya pesa wakati wao sio wahenyaji.
    Vijana wanaojulikana kwa jina la Vodafasta ambao ndio wanaongoza wimbi hilo la wizi na hujuma mbalimbali wanasema nia na dhamira yao kufanya uhalifu huo ni kujiongezea kipato na kujiandalia maisha mazuri, kwani wao vijana ndio wasomi, na wazee hawana elimu yoyote zaidi ya uzoefu walioupata kuanzia benki ikiwa chini ya utawala wa serikali ya Mwalimu Nyerere.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uwizi ni uwizi tu!..hakuna mtu atakayewaunga mkono kwa vitendo hivyo, regardless ya mishahara wanayolipwa!...kama ikithibitika hivyo wafungwe waozee gerezani!...huh!
     
Loading...