Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu Wa STRABAG amlazimisha Mwanamke wa Kitanzania Kulala Na Mbwa Wake

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Muke Ya Muzungu, Aug 30, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Habari za kusikitisha kutoka kampuni ya kijerumani iliyopo hapa hapa Dar inayoitwa STRABAG, Zinasema kwamba, mdada mmoja mtanzania alilazimishwa na mzungu kufanya mapenzi na mbwa wake huku akirekodiwa kwenye video. Kitendo hiki kimekuwa kikiendelea kwa muda wa miezi miwili sasa, lakini kutokana na aibu na pia kuogopa kufukuzwa kazi, mdada amekuwa kimya akiwa na maumivu makali ya kisaikolojia. Inasemekana mzungu amekuwa akimpa Tsh. 10,000 kila anapolala na mbwa. Serikali yetu iko wapi?
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani haki za wanyama zimekiukwa ila pia STRABAG na kiburi chao wamedhalilisha nchi yetu
     
  3. d

    dandabo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    huyo dada nae f..la
     
  4. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Source!?
    kabla hatujakurupuka kupandisha mizimu humu ndani. Aibu na kuogopa kufukuzwa kazi Dada amekuwa kimya!? Isije ikawa anausikilizia utamu na amezoea hiyo michezo. Miezi miwili kufanya mapenzi na mbwa sio suala la kibinadamu wa kawaida.

    Hapa labda ulitaka Serikali ifanyeje dada yangu?
     
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mkuu, hii ni zaidi ya haki za wanyama. unadhani binadamu kulazimishwa kulala na mgeni ni raha, alafu mbaya zaidi analala na mbwa akirekodiwa kwenye video
     
  6. K

    Kimla JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    huyo dada atakuwa kanogewa, kwanini hashitaki,.Yaani umaskini wa kipato unakufanya unafanya mambo ya ajabu.Kwa nini hasemi ili tumufundishe adhabu huyo mzungu.
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Njaa hizo.. nadhani hapo tatizo ni pochi kwani hajashikiwa bastola!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo dada yawezekana anaupenda mshedede wa mbwa
     
  9. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Fvck you mke wa mzungu! mimi ni victim wa hawa madada wa kibongo wanaopapatikia wazungu na kutuponda watz kwamba hatujui wenyewe wanaita kucare labda itakuwa fundisho kwao. wazungu wanasema what goes around comes around! fvck you madada wa kibongo!

     
  10. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Njaaa ni kitu kibaya, hadi kudhalilishwa na mbwa, huyo dada hajui kuwa mbwa ana magonjwa mabaya sana, jamani kama mnamfahamu muelimisheni jamani tutampoteza ndugu yetu tafadhali!!! mzungu ataondoka then dada ataanza kutusambazia mitaani magonjwa ya mbwa, hii ni mbaya sana, tufanye kila linalowezekana wadau!!!
     
  11. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,578
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    dada zetu wamezidi kujipendekeza kwa wazungu.. acha agongwe! halafu wewe kama amekuwa kimya muda wa miezi miwili , wewe umejuaje, na kama umejua umechukua hatua gani, icje ikawa unaleta umbea hapa! kwannn usiende polisi kutoa ripoti
     
  12. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,793
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanaopenda wazungu ni watumwa wa ngono sishangai.
     
  13. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Nyie midada zetu pumbavu sana kwanini alikwenda kwa Muzungu . Je wabongo wamaeisha ? Shahuri zenu na tamaa zenu sasa tukusaidieni nini si hizo ndio za wazungu > Wzaungu wenyewe wanalala na mambwa na kufirana wenyewe.
    Papatikieni mazungu mtakoma na njaa zenu.
     
  14. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    upuuzi huu! Kama ni hivyo huyo dada alifanya kwa hiyari na sasa anataka kuleta za kiumbwa ,mbwa, yaani kapata kichaa cha mbwa. Haiwezekani mtu kutishiwa kufukuzwa kazi akakibali kuliwa na mbwa!
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    source! plsee

    kama kweli njaa ni mwana haramu
    kweli buku kumi si anaweza akapata zaidi!!!
     
  16. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,360
    Trophy Points: 280
    Lakini hii "issue" nasikia ni kipande kidogo sana cha barafu na kuna mambo mengi tu makubwa yanafanywa Tanzania hasa Dar-es-Salaam, kule pembezoni mwa bahari kwenye baadhi ya majumba makubwa makubwa?

    Ila wewe muke ya muzungu kwa kuwa una information zote, basi una wajibu wa kukemea jambo hili kwa nguvu zote na unapaswa kushikilia bango mpaka kieleweke au sio?

    Hio tshs 10000 anayopewa huyo mwanamke atakuwa sio mwanamke wa kawaida.
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    sema kama yamekukuta wewe tukusaidie
    kwa sababu hata jina lako hapa ni tatanishi!
    :nerd:
     
  18. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Biashara Huria Hadi Mtu anasahau Utu wake!! Nadhan kama Huyu Mdada akijulikana Tunaomba akamatwe na kuswekwa ndani au Kufunguliwa mashtaka kama yule wa south Africa Juzi!! Huyu dada amemdhalilisha Mnyama kwa kumlazimisha kufanya mapenzi nae kutokana na Mnyama Kushindwa Kujitetea!!
     
  19. l

    lycan Senior Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    HUYO DADA INAONEKANA ALIKUWA anapenda yaani miezi miwili yote????hata kama ni shida ndo ukajiuze kwa mbwa tena kwa 10000 mbona kuna wanaume wengi wangeweza kumpa ela zaidi ya hiyo!ingekuwa siku moja sawa ila miezi miwili duuuh???labda kama alitishiwa kuuwawa ila sidhani!hizo zote ni nyege tu and not otherwise
     
  20. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hii kali. Hivi na ile ya miaka ile binti wa Tanzania alilazimishwa na mzungu kufanya mapenzi na mbwa ile kesi iliishia wapi? Mtambuzi hebu tupa haka kauzi kama unacho tuone ilivyokuwa.
     
Loading...