Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu akachungulia katoto ka kike juu ya mwembe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Paul Kijoka, Jul 7, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Enzi za ukoloni mzungu mmoja alikuwa anapita chini ya mwembe, alipoangalia juu ya mwembe akakaona katoto kametanua miguu juu kwenye matawi mawili na jicho likatua kwenye kitengo. Kwakuwa kale katoto kalishaanzakubarehe, mzungu akasema " we toto chukua hii shillingi 10 kanunue ako pajama"

    Katoto kakaikimbizia kwa mama yake. Kwakuwa maisha yalikuwa magumu yule mama akakimbilia juu ya mwembe na kutanua miguu mwaaaaaa.....! Yule mzungu alipofika akachungulia kwa haraka na jicho likaangukia kwenye likitengo. Mzungu akamwita, " we mama shuka na chukua hii centi 2 ukanunue wembe"
     
  2. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ya mama ilikuwa na rasta.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wembe unauzwa centi 2? Niletee contena zima tachukuwa
     
  4. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :clock:kisha rasta za umiza!
     
  5. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeambiwa enzi za mkoloni... Sasa unashangaa nini?
     
Loading...