Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa kiraracha na cdm wanatofauti?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kadogoo, Mar 28, 2011.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka Lyatonga Mrema alipokuwa Waziri wa Mambo ya Ndani kipindi cha Mzee Ruksa alikuwa na tabia ya kutoa amri za siku 7 au 21! jee hizi amri za CHADEMA za kutoa siku 7, 9 au 21 zinaashiria nini? Jee zinatofauti yoyote na zile amri za Mrema?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii post kama vile imechacha
    i reserve ma comment on this stupid post. get lost
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kama ulikuwepo akilini mwangu

    mi sredi mingine bana... puke
     
Loading...