Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Kaya sikuhizi anatembea na wazee wa kazi (FFU)

Discussion in 'Jamii Photos' started by i411, Oct 8, 2011.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mzee wakaya kaamua kujiandaa na fujo za wamchadema zisimpate sasa yeye anaambatana na ffu kazi kweli kweli. Jamaa wenyewe wapo relax hawana hata virungu kweli bongo tambarare.
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi ananichosha huyu mwanajeshi anayetembea naye kila sehemu kuna umuhimu gani wa raisi kuwa na mgambo kwanini wasifuate mfumo wa nchi zilizoendelea?!! :(
     
  3. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hapo ni wapi ndugu maanake sielewi hicho ni nn?..... Hiyo inaonyesha ni jinsi gani tz tupo very local.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hapo itakuwa ni Kilombero alipotembelea mashamba ya mpunga.
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siku hizi???
    Mbona siku zote wapo hao na ni sehemu muhimu ya msafara wake? Akiwa katika mazingira hayo ya "field" au kwenye "mikutano ya hadhara" licha ya ulinzi wa msafara wanafanya pia kazi ya "crowd control".
     
  6. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh Raisi wetu anapendeza jamani. . .
     
  7. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule anaeambatana nae peke yake hamtoshi mpaka wenye kofia za chuma nao wamo,lol
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,001
    Likes Received: 6,692
    Trophy Points: 280
    hivi ho ni ffu au yale mamaa ?????
    i mean wazee wa tiiiiii go
     
  9. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzumbe
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni ujiko tu wa urais ili katika mizunguko yake huko ajulikane ni Rais.Maana huyo jamaa mavazi yake ni hayo hayo all the time hapo nyuma ya JK na yeye akiwa amepiga suti.Marais wa nchi zilizoendelea hawana huu ujinga.
     
  11. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwenye nchi ambazo hazina amani huwa rais lazima atembee na aina zote za ulinzi kama hii, JWTZ, polisi, FFU, mgambo, TIS na green guard! Kweli Tanzania hakuna amani.
     
  12. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Soon ataanza kutembea na kikosi cha mizinga pia.
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu Naomba nisahihishe, naona ni nchi zenye dhuluma, halafu umesahahu ulinzi wa sheikh Yahya
     
  14. g

    geophysics JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yote maboya tu waweke katika kuiba kura...au kufyatulia watu wasio na hatia mabomu...
     
Loading...