Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee mzima Mungai Hoi!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by karisti, Aug 12, 2010.

  1. k

    karisti Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mzee anatoa taswira gani kwa watanzania?
    Mungai alikuwa serikalini toka 'enzi za mwalimu' , hivi bado hajapata uzoefu tu wa kuomba
    kura bila kutoa rushwa kwa wapigakura? Kwa uzee wake na CV yake, inatia aibu kuwekwa rumande! :embarrassed1:Duh!!!!!!!! I cant get ze pikcha! Enewei Sijui nyie wanaJFwenzangu mnaonaje, maana kwa dalili hizi inaonesha mwaka huu kutakuwa na mabadiliko makubwa nchini kwenye uchaguzi ujao. CCM inatia aibu jinsi hawa vingunge wanavyochemsha na kudakwa na TAKUKURU.
    Dalili njema kwa SLAA!
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wazee sana hutumia pesa zaidi kuendesha mambo yao, ndio uzoefu wao huo. Ndio maana wanasarandia dogodogo kwa pesa na kuwafanya vijana wakose wachumba makini.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sisiemu ni MAFIA...!
    wakishakuona ''huna msaada'' kwao ndo basi tena watakutafutia kila sababu ya kukutoa!
    nadhani ''mradi wa takukuru'' umeonyesha mafanikio chanya kwa waliou engineer!...nawapongeza sana waliouinstall pia kwa sababu safari hii ''hawakukosea''!....
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    'Jukwaa la Picha' aka 'Jamii Photo'
    Hawa junior members kazi kweli kweli.
     
  5. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mahali nimeambiwa kuwa, kupotea njia kumo. tena ni wewe Ndibalema ndo umeniambia lol!!:smile-big:
     
Loading...