Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mwinyi akubali nchi inahitaji mabadiliko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matawi, Nov 7, 2011.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leo tbc katika kipindi maalumu cha saa moja unusu hadi mbili usiku imerushwa documentary moja ikiongelea utalii maendeleo na changamoto zake na baadhi ya viongozi wa mamlaka za wanyama pori wameeleza kazi ya kuwakamata majangili ni ngumu kwa sababu ya kuwepo mtandao unaohusisha watu wa ndani katika taasisi za wanyama pori . Mzee nwinyi amekiri kama mtu ameshindwa kazi anahitaji kuondolewa. Hii ni dalili njema ikiwa viongozi kama huyu mstaafu anapoikosoa serikali
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tatizo viongozi wetu wengi wakiwa na vyeo na nguvu hawafanyi chochote lakini wakisha kuwa wastaafu na kuwa viongozi ceremonial wanaongea sana ili hali hawana uwezo wa kufanya chochote. Saa nyingine najiuliza hawa viongozi wastaafu mambo wanayo yaongelea leo hawa kuyaona wakati wa uongozi wao?
     
  3. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ukiwa katika sherehe na njaa zako utakula hata kama chakula kibovu, ukishiba na kuondoka ndio utaanza kusema kuwa sherehe ilikuwa nzuri ila chakula kilikuwa ovyo, lakini ulikula....
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ukwaza sana kuhusu hao watu utapata wazimu. wachukulie kama dung of an old elephant
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    si mpaka mstaafu aseme, ni alama za nyakati. Kumbuka anaongea nje lakini kwenye vikao vya chama wote huwa wanaufyata
     
Loading...