Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Baghili mwengine!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pazi, Jun 14, 2011.

  1. P

    Pazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,897
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Jamaa Baghili Siku ya Sikukuu alienda kununuwa Mbuzi Kufika Bei aliyoambia kama kawaida yake ikabidi afanye juu chini ishushwe akapewa kwa Bei Rahisi sasa kufika kwa mchinjaji sasa alimtafuta mwanae mkubwa achinje... katika kuchinja Mbuzi akachinjwa akataka.. akata vitu vya mbuzi ifanywe kama hivi. akasema

    kichwa macho ulimi atakula supu yake yeye mwenyewe

    Ngozi ifanyiwe Kistuli au Pambo lolote au Ngo'ma

    Nyama familia wale

    uchafu apewe Paka na Mbwa wake

    Mwisho akakumbuka Akamwambia mwanaye Mkubwa chukuwa hii Iphone yangu na Sauti yake huyu Mbuzi weka kwenye hii simu kama Ringtone. kisipotee kitu Nimelipa pesa nimeihangaikia kumpata huyu mbuzi. Hata ukitaka wewe wenyewe mpige picha weka Facebook umkumbuke huyu mbuzi.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hiyo laana ya kipare
     
Loading...