Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My wife ameniruhusu kuongeza mke wa2,ushauri pls!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHAI CHUNGU, Jun 22, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wakuu poleni kwa majukumu ya kupambana na maisha.
    Baada ya utangulizi pls naombeni ushauri juu ya linalonisibu.
    Last year june nilikutana na binti1 mrembo sana machoni mwangu,nilipomfatilia kitabia sikumuona kama anakasoro,jan mwaka huu nilibahatika kupata namba yake ya simu na kufanya nae mawasiliano,but nilipomuomba tuonane alikataa katakata.
    Nilijaribu kumwambia asiwe na khofu lakini ikawa ngumu,bcoz mtoto nilisha mpenda nilianza kumfanyia surprise,hii ilinisaidia kiasi kumfahamu kitabia,mpaka sasa nimeweza kufahamiana na mamake mzazi na dadake,hii imerahisisha sana kazi maana binti amekubali tuonane mwezi wa8 but kwa masharti.
    1.Ni muahidi kama ntamuoa
    2.Aje na dadake kwenye kikao chetu.
    Kwangu mimi hapo ni hiyo point1(kumuoa)
    Sasa tayari tumeshakubaliana baadhi ya mambo ya msingi na amenipa uhakika wa 90% kwamba mm ndiye ntakua baba wa watoto wake.
    Sasa ili nisimshitukize my wife nikaamua kumwambia ki utu uzima kwamba nataka kuongeza jiko la2,cha ajabu wife alifurahi sana na kuniambia kwamba alikua akiisubili kauli hii kwa muda mrefu na pia nijaribu kuchagua shamba zuri na lenye rutuba ili nipate mazao mazuri,na cha ajabu zaidi anasema angependa anisaidie juu ya mchakato mzima wa kumpata second wife.Naanza kumuonea huruma my wife bcoz tangu nimpe taarifa hizi amechange sana,anaongea nami kwa upole zaidi na kwa heshima.
    Wadau naombeni msaada juu ya kumtendea uhadilifu mke wangu kipenzi maana jiko jipya linaweza nichanganya?
    Binafsi nimepanga ntakaa kwa bi mdogo for 3months tangu siku niliyomuoa then ndio ntaweka ratiba wazi,kama ni wiki wiki or???
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa mkuu jaribu kucheck na Mzee Yusuf wa Jahazi yeye alikuwa na wake 5 sasa ana 2
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi sijaelewa hapa unaomba ushauri gani?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa nini unadhani uko wrong?
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Uhadilifu mkuu,ili first wife asinung'unike na hali kadhalika second wife asinung'unike.
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Aisee...ina maana alikuwa anakusubiria! na wewe umeonaje?
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hajawahi kunionyesha kama atapenda niongeze jiko.
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asinung'unike kwa lipi? si mmekubaliana? na muendelee hivyo hivyo kukubaliana
     
  9. N

    NNC Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana! Mkeo ametizama hali ya maisha na magonjwa kwa ujumla. Jaribu kumpenda mke achana na huyo kimada wewe radha ni ileile.
     
  10. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukoloni umeharibu utamaduni wetu waafrika wa kuoa wake zaidi ya mmoja,nani babu yake ambaye hakuwahi kuoa wake wawili?udhungu ndo unatufanya wanaume tusiishi maisha marefu kwa kuendekeza ndoa ya mke mmoja,matokeo yake mke anakuperekesha kama mpira,wakati ukioa wawili,lazima kila mmoja awe na adabu kulinda ndoa yake,oa ndugu yangu,nakupa uhakika utaishi vizuri mno

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Hahaha! This time around wanaume mtanyooka tu!

    Sasa mkeo kakuruhusu kwa roho safi uoe, unaogopa! Hamia huko miezi 3 mfululizo, yeye mpe unga na mchele tena mtilie kifuuni. Baada ya miezi mitatu ya 'fungate season 2' urudi hapa kuomba ushauri,lmao!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kimey mpe ushauri jinsi ya kuhandle wake 2 yaani kulala kwa zamu, matumizi n.k
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Hivi wewe unaweza kujifananisha na babu yako kwa lolote? Kiuchumi? Kiafya? Hata lifestyle? Iga tembo kunya uone msamba utakufanzaje!
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana mkuu,yani ktk jf members waliouchangia uzi huu mpaka sasa wewe ndiye mwenye akili zaidi,yes binafsi napenda kudeka so nikiwa na wawili ntaenjoy sana,thanks a lot mkuu kwa ushauri.
    When it is the right time ntakutafuta uje ushuhudie jinsi nntakovyoongeza jiko la2.
    Mwenyezi mungu akupe maisha marefu.
     
  15. c

    chilubi JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wangu ningekupa like kama ningekuwa na Pc. Ni kweli ulouasema. Ndo maana watu wanaishia kupelekeshwa na wengine kutembea na vimada nje na kurudi na maradhi
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ahsante king'asti hili nalo neno,siyo mchele tuu,mpaka my atm card ntamuachia lol!
     
  17. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tabu kweli kweli.
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yes that's what I need mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu spika jaribu kuiga mfano wa Mzee Yusuf utaimudu tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Hapo tu mna mke mmoja na wanatembea nje ya ndoa hadi mnadata. Mkiongezea mtandao utakuwa wa optic fibre,lol! Ama kweli akili ni nywele!
     
Loading...