Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi wa kuku

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 8, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kuna mwizi mmoja alibahatika kuiba kuku lkn kuna jamaa wawili walikuwa wakimshuhudia ktk pilika zake hizo za kuiba na kuanza kumkimbiza,lkn wao walikuwa wanamkimbiza kimya kimya bila kupiga kelele za kumwita mwizi,ndipo yule mwizi akajua kwamba hawa jamaa watakuwa sio watu wema kwanini hawapigi kelele za mwizi!
    Ndipo yule mwizi akaamua kumchinja yule kuku na damu kujipaka ktk shati lake na kumchukua yule kuku kumuweka kwenye tumbo lake na kumchomoa kisu kwa juu ili mtu akipita aone kana kwamba amepigwa kisu cha tumbo na kulala chali kama amekufa,ghafla wale jamaa wakatokea na kumkuta mwizi ana kisu tumboni na wao wakaanza kujadiliana
    JAMAA#1:hii ujue kesi,watu wametuona tunavyomkimbiza huyu mwizi?kwahiyo madhali amekufa ujue lazima cc ndio tutakaoenda jela sasa tufanyeje?
    JAMAA#2:Mimi naona tukamtupe baharini
    Basi yule mwizi kusikia akatupwe baharini akaamka na kuanza kuhamaki
    MWIZI:Mizee mengine ina roho mbaya kweli wewe kuiba kuku tu mnataka mkanitupe baharini,je ningeiba ng'ombe mngenifanya nini?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!!! Kweli wana roho mbaya.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    teh teh
     
  4. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ua kabisa
     
  5. M

    Mwombeki Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Janja ya nyani kula hindi bichi
     
  6. P I M

    P I M Senior Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha ha ha ha!
     
Loading...