Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwita 25 BANNED-alistahili kwakweli

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mikatabafeki, Sep 11, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ni msiba kwa wana SISIEM kuona kwamba waliomtuma kujibu hoja zao mitandaoni kula ban..................nadhani ataenda kwenye blog ya MS wakabadilishane upuuzi wao wenyewe.
    pumzika kwa amani.
    jana usiku katukanana sana na jamaa mmoja hvi anaitwa Arafat tena yakuhusu mama,jamani mbona kijana hana adabu hvi?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Katutoka lini?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,453
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nadhani mwili wqake bado unajoto, unapoa taratibu
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sa 5:23 usiku..................tulimpenda ila mods wamependa zaidi
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kalaje bann sasa atawajibu nini mabosi wake na pesa kesha kula.
     
  6. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani wanamuhesabia post ndiyo wanampa chake au alishakula?
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    JF RULES ziheshimiwe
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wanaeza wakampa kazi nyingine kule Igunga ya kupita mitaani kugawa pipi kwa watto ili wahudhurie mikutano ya kampeni
     
  9. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Amefanya nini tena, nilipenda sana hoja zake
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hoja zipi zile za kutaka kujua maendeleo ya mimba ya Thedy Kalonga na tetesi za AY kushtakiwa na Rihanna???
    sijui huwa anawaza nni,najua atakuja na ID mpya tunampumzisha tena
     
  11. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Lakini mbona aki-pm mtu huwa anaandika pointi sana. Labda wamemfungia kwasababu ni anti-chadema lakini mimi sioni tatizo lake
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona magwanda watapumua sasa. Jamaa alikuwa anawakaba sana, inaelekea wameenda kumshtaki kwa Invisible
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani JF ni ya CDM?
     
  14. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mh! Labda wewe ndie!
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Imenisikitisha sana hii habari.
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    siyo atakuja na id mpya ni kwamba anazo tayri id nyingi tu
     
  17. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ok ni sawa kuwa pro CCM na pro CDM , walakini ya Mwita25 ni kuattack personalities, kuna picha moja alicomment vibaya sana about general physique of that person, kwa mwanaume rijali...I think tht was too low!
     
  18. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Pm's are not public content and judging from your defence on his points .....points on Teddy Kalonga?,kilewo and Joyce wedding ? Infact he never dissects topics which are discussed here, only uses 2 3 words in his shakesperean(sp) english to belittle whatever is being discussed
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    ^ Arghhhh! :( Yaana humu ndani mtu akila ban tu, basi mijitu mingine inajidai inamjua na ilikuwa haipendi posts zake, sasa kwanini hamkumwambia kabla hajapigwa ban? Mnashangilia mtu akipigwa ban ehh? Hii JF ni kwa watu wa aina zote wenye mawazo ya aina zote. Sio kila mchangiaji lazima aunge mkono hoja za wana JF wengine. Ni mtazamo tu.
     
  20. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    uwa mnatongozana nyie uwez kusifia pm za m2.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...