Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye lyrics za huu wimbo anisaidie...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, Mar 28, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nilipokuwa primary niliusikia nikaupenda sana lakini sikufanikiwa kujua beti zake...

    Unaanza hivi

    Sasa tunawahesabu, sasa tunawahesabu
    Waliokufa kwa tabu
    Bila hata matibabu,
    wengi hawana hesabu, duniani...


    Naomba kwa mdau anayeufahamu aniendelezee...
     
Loading...