Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye cv ya makamba aiweke hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpingomkavu, Dec 24, 2010.

  1. m

    mpingomkavu Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :yuck:Wadau wa JF naombeni muweke cv ya huyu mzee hapa tuijadili kwani anayoyafanya yamekuwa ni kituko sasa sijui tunaijenga jamii gani ya kitanzania:angry::angry:
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwalimu wa shule ya msingi na mtelekezaji wanawake
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hana CV
     
  4. W

    We can JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Full CV ya mzee Makamba anayo Dr. Slaa....
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Itakusaidia nini wewe? Wacha ujuha!
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Waumia eeh?
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akiwa Mkuu wa Mkoa wa Dar Es Salaam, ktk operation ondoa dada zetu wasaka noti kwa kujiuza - walimzushia anawataka. Akawajibu akasema, "jamani, hv visichana vinasema eti mm Makamba navitaka. Mimi na uzee wangu huu, nitavipeleka wapi? Kwa mama January kwenyewe NATUMIA UZOEFU".

    Makamba, acha tu..... yule mzee ni nunda sana! Nashangaa kwanini hajawahi pelekwa Mirembe! Kuna nyuzi zimefyatuka lazima.
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kipi cha kuumiza? Kumezuka tabia ya kila memba kutaka kujua cv ya fulani na fulani... Hii inamsaidia memba nini hasa! Kama si ujuha tu?
     
  11. c

    chamajani JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just a matter of comparison for what S/he is giving up to what s/he is taking in! + argumentation/reasoning etc.
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli? Then what?
     
  13. c

    chamajani JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To make a plan for decision
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa wewe ndie mwajili au huyo Makamba kaja kuomba kazi kwako?

    Ni Ujinga tu wa Mwafrika!
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inakusaidia kuelewa hoja zake kama anaongea kiuchumi, kiudactari, kialimu, kichekechea

    ni vyema sana ukijua cv ya mtu inakusaidia kumrank na kuheshmu mawazo yake kutokana na cv yake.

    Katika karne hii cv ni muhimu sana mkuu!
     
  16. c

    chamajani JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CV is not an act of employers only-it affects almost all people! Makamba is the head of Ruling party CCM, the party that spearheading all country decissions in the country. You do simply understand the importance of having to know the capability of ths guy. However the overall importance to know the knowledgebility of Makamba is just to become free from stress to what is given to the public by ths guy! more next? plz!
     
  17. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe mpakistan au? mbona hueleweki, hivi kwa mambo ambayo anafanya waTZ halali tukihoji. Mbona ya kina Slaa tuliiona?
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    MMh... Toka lini? Makamba ni katibu mkuu. Cv yake ndiyo imemfikisha hapo! Halafu hiyo lugha imekaa kienyeji sana!
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama wewe ni mwajiri wa chadema hapana shaka umeiona CV ya Slaa. Mimi sina haja ya kujua cv ya Slaa wala yako!
     
  20. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe ni makamba nini au mwanae. Tupe hiyo CV inaelekea we unayo au hakusoma maana ukweli unauma kinoma.
     
Loading...