Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza mama mmja ashikwa na Misukule

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Eraldius, Jul 27, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni mama wa Kijita mitaa ya Mkombozi Kilimahewa Mwanza mama ashikwa majira ya saa 5 mchana.Inasemekana watoto wanaopoteaga katika mazingira ya kutatanisha anawachukuaga huyo mama.Kakutwa mmoja na wengine kasema atawarudisha baada ya kuwa wametoka kazini. Kachomewa nyumba na mpaka sasa yuko Polisi.
     
  2. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo Mmoja alipotea kwa muda gani? Je yuko katika hali yake ya kawaida kiakili na kiafya kwa ujumla? Mama huyo anasema watawarudisha wakirudi toka kazini wapi?
     
  3. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe wajita nao nuksi?
     
  4. r

    richone Senior Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa kuwa mmechoma nyumba yaake hawataweza kurudi tena kwani mmeharibu vifaa vyake hivyo watabaki hukohuko
     
  5. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Vipi,hujatueleza kinachondelea! Bado yupo Polisi,na hao watoto alio dai wapo KAZINI,wamekwisha onekana?
     
  6. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mdaku huyo, Admn wawe makin na hawa wahun wanao toa mada za kijnga na kuingia mtini wana2chafulia JF
     
  7. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    How did they do it? Misukule inakamatwaje?
     
  8. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mbona mwanzisha mada hajibu maswali muhimu yanayoulizwa, au kapita ile njia fupi ya muongo?
     
  9. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Some people utandhani huwa wanaota mchana wanaleta habari kisha wanarudi usingizini

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  10. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3]BIBI ANAYEFUGA MISUKULE ACHOMEWA NYUMBA[/h] [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="align: center"]Nyumba ilichomwa moto na kuvunjwa vunjwa.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Nyumba ya bibi Irene iliyo teketezwa leo kwa moto kwa tuuma za uchawi. Bibi huyo ambaye amekuwa akisadikiwa kuwa na tabia ya kuwachukuwa watoto wa majirani zake kwa nguvu ya giza ameumbuka leo baada ya mtoto mmoja aliye potea kwa muda mrefu kwao na kutajwa kuwa alishafariki dunia kisha leo kijana huyo ana kwa ana akakutana na ndugu yake.

    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI

     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    wapi huko?
     
  12. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sehemu yake ni kwenye motot usio na mwisho vingenevo ageuke na kutubu
     
  13. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...kuwa a true great thinker bana! hiyo link uliyotuwekea haina chochote cha ziada ya hiki ulichotuwekea hapa! kwa hiyo hakukuwa na haja ya kutuelekeza twende huko kupata 'Habari zaidi' wakati hakuna chochote cha ziada! Si unajua mkuu kuwa hivi vi-bundle vyenyewe ni vya magumashi magumashi!!
     
Loading...