Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanri Umezindua Mradi wa Maji Fake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Mar 31, 2010.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni ,tarehe 2 Machi 2010 Naibu Waziri wa TAMISEMI Mhe Aggrey Mwanri alizindua ukarabati wa kisima cha maji katika Jimbo la Kibakwe.Wakati anazindua maji yalikuwa yanatoka kwenye mabomba tena kwa wingi tu.Chakushagaza wakazi wa eneo hilo waliopatiwa kisima hcho kwaajili ya kukabiliana na tatizo la maji hawayapati maji hayo kwani kisima hicho hakitoi maji yeyote.Ikumbukwe kuwa Kisima hicho kimezinduliwa ndani ya mwezi huu machi. Tulipokuwa kwenye Operesheni Sangara katika jimbo hilo tuliambiwa kuwa kisima hicho hakitoa maji na hivyo wananchi bado wanapata tatizo la maji kama ilivyokuwa awali. Inasemekana kwamba Mkandarasi alimadanganya mheshimiwa Mwanri kwa kujaza maji kwenye kisima hicho na hivyo kufanya maji yawe yanatoka kwa kipindi cha muda mfupi sana..

    Ikumbukwe kuwa uzinduzi wa kisima hiki ulifanyika kwa mbwembwe na kupewa vipaumbele kwenye vyombo vya habari na pesa pia imetumika katika uzinduzi huu fake...

    Habari ndio hiyo.

    Kisima chenyewe hiki hapa.
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwani ni kitu gani kilichozinduliwa hata na RAHISI mwenyewe kikadumu?
    Anazindua majumba yaliyojengwa kinyume na ramani za TANROADS na yanavunjwa immediately akiondoka, but no one cares!
    Ni utamaduni wa kawaida kwa irresponsible leaders wa Tanzania...Hata ukimuuliza alichofanya jana amesahau!
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    GS,
    Vp kuhusu maendeleo ya Operation Sangara? Mpo wapi sasa
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Inanikumbusha enzi zile Mwalimu Nyerere akienda kutembelea mashamba ya Mboga mboga katika vijiji vya ujamaa... Wanapanda kabichi kuubwa siku tatu kabla... Yaani aliyetuloga Wallah ameshafariki...
     
  5. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Unashauri nini kifanyike?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    CCJ may do the needful!
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    -huu ni uozo na uzembe kama kawaida,hapo wakaguzi wa huo mradi wanatakiwa wawajibishwe ipasavyo

    -Nani alikua anafanya project appraisal,na je project evaluation?

    Hapo ni kuwajibishana hatua kwa hatu tu,hakuna mjadala.Uzembe umetugharimu sana
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Subirini, watazindua miradi mingi feki hasa ya maji karibia na uchaguzi!!! Imagine kuna mradi wa maji wa visima vikubwa wamechimba Mbagala kwa ajili ya kusambaza maji karibia wilaya yote ya Temeke sehemu chache Ilala (kuongezea nguvu current flow) na uko tayari siku nyingi ila unasubiri kuzinduliwa jirani na kampeni. Yaani wananchi wanakunywa maji machafu na kufa kwa kipindupindu kwa kusubiri fujo za Chama. Lo!
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wangeanza kusambaza kwanza halafu Mkulu aje kwa MBWEMBWE baadaye... Mmmh...
     
  10. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Mkuu,hilo jina lako vishawishi kinoma leo....[​IMG].[​IMG].[​IMG]
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi nilivyokasirika jinsi Waziri mchapakazi huyu alivyoingizwa mkenge... Imenibidi nimtumie link pamoja na Attachments kwenye Mail yake... amwanri@parliament.go.tz
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa... Mimi ni Mdau wa vitu Bariiiidi...
     
  13. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama nilivyotabiri...
    Hi. This is the qmail-send program at yahoo.com.
    I'm afraid I wasn't able to deliver your message to the following addresses.
    This is a permanent error; I've given up. Sorry it didn't work out.
    :confused::confused::confused::confused:
     
  15. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii picha ilipigwa na Kamera Aina ya Sony DSC-S750 Machi 25 saa nne na dakika 50 asubuhi. Kamera hii toka inunuliwe haijapiga picha 4000, kwa hiyo inaonesha ni kamera mpya. [​IMG]
     
  16. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ile picha ya jiwe la msingi ndio ilipigwa kwanza (saa nne na dakika 48 asubuhi). Picha ilikuwa na flashi. Ile picha ya tenki haikuwa na flashi. Mpiga picha wetu alipiga picha sita (hajaziambatanisha) baada ya jiwe la msingi, kabla ya kupiga picha ya tenki.
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama unaweza kuwa na utambuzi huu kwanini basi hamtoi elimu ya kutambua visima feki?
     
  18. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ya kweli niliyosema ;) ?
     
  19. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani kamera yenyewe ina rangi kama hiyo?

    Well... kutambua visima feki panahitaji elimu?
     
  20. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Utaua.
    Yaani nimecheka hadi basi. Jamaa walikuwa wanategeshea kabichi!! Lakini afadhali na hao walikuwa na akili kuliko wale wanaopaka majengo rangi siku mkubwa anapofanya ziara
     
Loading...