Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandishi Mwanahalisi, kuuawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mvaa Tai, Jun 8, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mwandishi wa Gazeti la kila wiki la Mwanahalisi Ndugu Joster Mwangulumbi ametishiwa kuuawa na mmiliki wa simu namba 0652916931 Siku ya jumamosi, june 4, 2011. Mara ya kwanza aligiwa simu kumueleza ajiandaye na kifo mara ya pili iliingia sms ikionyesha kama ilikosea kuingia kwake bali ilikuwa iwafikie wauaji wenzake, SMS hiyo inasomeka kama ifuatavyo; "Nipo Segera, hakikisha petrol ipo ya kutosha, bastola nakuja nayo wasiliana na Hangi kwa namba 0759221096 aandae ninja za kuficha uso"

    Source Mwanahalisi la leo
     
  2. aye

    aye JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mmh mungu kawaumbua wauaji hao
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiona vimeseji ujue hakuna kitu, ila namuombea aishi kuliko aliyewatuma ili aendelee kupambana nao.
     
  4. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni hatari, hebu ngoja tusikilizie kama kuna ukweli wowote, kwasababu sasa hivi namba husajiriwa obvious wahusika watakamatwa haraka sana, nchi yetu chini ya Utawala wa Chama cha Mapinduzi hatukuzoea kuuana
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa mbona ushahidi mnaleta humu?? polisi mmeshapeleka??
     
  6. m

    mapinno Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Usajjili wa namba bado una walakini, mtu akinunua laini mpya anaweza kuitumia kwa muda wa mwezi mmoja kabla ya kuisajili na hili ndilo linaleta matumizi mabaya ya mawasiliano
     
  7. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama wameshindwa kumkamata DC-Ilala ambaye mahakama imotoa arrest warrant na polisi ya CCM hawajamkata itakuwa hawa wa Mwangulumbi?
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kwani DC yupo juu ya sheria? nadhani zinaandaliwa rojistiki za kumkamata mbona Mbowe imewezekana? itsi e mata oftaim atakamatwa tu, nchi yetu inaendeshwa kwa utawala wa sheria.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hizi ndiyo taarifa za kiintelijensia,nadhani wenyewe zinawafikia.Pole Joster.
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    waswahili bado tunaogopa sana kufa utadhani hatukuzaliwa. Fikiria, kama mababu zetu wawili kati ya 80 waliokuwa nanaswagwa kutoka Ujiji mpaka Bagamoyo wangeamua kujitoa muhanga wakafa na kumuua Mwarabu aliyekuwa anawaswaga labda historia isingesomeka hivi leo na hao wawili "wangekuwa hai" hivi leo! Lakini kundi lote la watu zaidi ya 80 waliswagwa mpaka Bagamoyo na hakuna tunaye mkumbuka kwa ujasiri hivi leo.
    Hivyo kubali au ukatae kulingana na hali halisi ya sasa Mwandishi wa Gazeti la kila wiki la Mwanahalisi Ndugu Joster Mwangulumbi ni sawa na hao wawili kati ya zaidi ya Watanzania milioni 47.. ....kuna watu ambao watasahaulika muda sio mrefu lanini believe me Ndugu Stanslaus Katabaro (Mungu aupe baraka uzao wake na) anaweza kukumbukwa mwaka 2099.
     
  11. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sipo vizuri sana katika historia, who is Ndugu Stanslaus Katabaro?
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Hawana lolote hao..wanamtishia tu..endelea kuandika makala za ukweli joster.
     
  13. A

    Anyambilile Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiye aliyeandika ufisadi wa loliondo miaka ile!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! wakati tuna gazeti linaitwa mfanyakazi sijui siku hizi lipo sina hakika kashfa za ufisadi zilianza siku nyingi
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nimekupata vyema
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,966
    Likes Received: 6,673
    Trophy Points: 280
    ccm hamjazoea!!!???mweee
     
Loading...