Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanaume sio mtu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Aug 24, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi sijali,we nenda uendako,rudi asubuhi,mtoto aumwe poa tu nitampeleka amana,nizae na wewe unifanyie vituko,unalala huko huko,waongo sana wanaume,umalaya tu,mnatutesa sana lakini mjue yote kwa yote mtato....bewa tu...........niko uswazi hapa napost live ishu, mdada anamwaga sera wakati tunasubiria mechi ya barca/real madrid.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kesho lazima uchelewe kazini na hiyo El Classico match labda kama uko likizo..

    Halafu muda kama huu mamsapu anakusubiri mmpeane pole kwa shughuli za siku nzima jamani ikiwemo kuongea kidogo!!
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwanza hata sijui shwaitan gani kanituma kuja mitaa hii.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aaah,sisi mabachala hatuna tabu,tuko na al Clasico!
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Naona moja moja ronaldo/pedro,mechi kali.
    Oa lakini mkuu,ina raha yake.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Na wewe ukirudi home si unajua eeh! Kwanza unatukanwa kama mwenzio, afu unapigwa. Ama siku hizi kakua kaacha kukupiga?
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nshazoea.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yah muda muafaka ukifika na muolewaji akipatikana,nasaka hapatikani asalaleeee!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Mkeo kaamua kukuchamba leo eeeh? Heheheheeee swaaafi sana. Btw, your wife (my girlfriend) loves me.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jaribu 'love connect' watu wanaoana huko kwa kwenda mbele.
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Arrrrrooooo sijakuita kwenye thread yangu,nitakugecha ujue.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    i see........
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Linakuhusu hilo, wewe usiku huu hujarudi nyumbani!
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh, kwahiyo sijapatikana tu!
     
  15. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,037
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Hapo pamesha haribika unatamani umwambie punguza sauti lakini haiwezekani,ndio silaha aliyowajalia Mungu,anaku-punish kwa kutumia mdomo wake,huwa naogopa ikishafikia hapo,na hapo lazima uwe mpole tu kwa wengine kinachofuatia hapo ni kuanza kutoa dozi ya mkog'oto.Eee Mungu niepushe na hilo balaa.
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Eeeeh kweli mtato....bewa tu haya bhana...
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Hizo zilikua hasira tu. Hata kama una hela vipi bila mwanaume hela zako si chochote. Hawa ndugu zetu wakisha kasirika hawana breki wala sitaha. mia
     
  18. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    me nilijua tutapigwa tu ndo maana nikajilalia zangu...kweli sisi si watu kwanza tunamiguu mitatu....
     
  19. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wakati mkeo anapigwa na baridi usiku wote huo! Kweli wanaume sio watu.
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    baada ya El classico.. hukujitolea kumpoza hasira huyo mdada Magendoni(gasti hau..)
     
Loading...