Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanasheria mkuu mwogope Mungu VOX POPULI VOX DEI.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mbolimboli, Dec 28, 2010.

  1. m

    mbolimboli Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni judge halafu unatamka maneno hayo kesi gani utaifanyia haki? Marekabisho kwa kuandika katiba ni lazima huwezi kushindana na PEOPLES POWER. Wewe unatulinganisha wenzio na BATA tuonee huruma mambo mazuri huanzishwa na wachache kwani akili ni nywele kila mtu ana zake au wewe huna nywele au vyote kwa pamoja?
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mpumbavu mwingine kwenye kundi la kina lowasa ukuwa unajua hili???Hizo helawameshajipanga KIKWETE ANA MGAO WAKE NDIO MAANA ATAKI KUSIKIA KITU
     
  3. C

    CheGuevarra Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunachosahau watanzania ni kwamba duniani kote mapinduzi hayajawahi kuletwa na utawala ulio madarakani isipokuwa wananchi ....tena wale wa tabaka la chini ... tukumbuke Mao ... Fidel castro... che guevarra (my namesake!)... Abraham Lincoln....n.k. sasa kwanini tunataka Werema atupe katiba mpya.. nani kakwambia....ONLY NGUVU YA UMMA ITAMLAZIMISHA SIO HIARI YAKE... Let it be clear,, mi namdharau kwani hana la kufanya anymore!!
     
  4. B

    Batale JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Siku zinahesabika na wakati ni ukuta, katiba mpya lazima na kipengere cha rais kushitakiwa akitenda ndivyo sivyo mara baada ya mkuondoka ikulu na ndipo adabu itawafika .
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...if you wait them to leave the seats-they will never!

    if we wait them to bring new constitution-they will never

    tanzania is for tanzanians....40 million+ tanzanian and not 40+!!!

    SAVE YOUR BULLET!!!
     
Loading...