Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwanangu @ronn m..............uko wapi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gfsonwin, Jul 27, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Jamani wapenzi wa chit chat leo sina raha kabisa.

    Naiona kama week end hii ni mbaya kwangu kwa kumkosa mwanangu ronn .Wajomba zake wote Eiyer, platozoom, Excellent, Mbimbinho, na aunt yake Smile. mtafuteni jamani.

    baba mtoto Kaizer mshtue hommie wako Asprin na wakeze wote cacico, BADILI TABIA, na Yummy waje wanitafutie. marafiki zangu zote akina Kaunga, Preta, sweetlady , Kongosho, kingasti, na makaka wote wa ukweli erick52, cartura, SnowBall, Billie na Mr Rocky mtafuteni mwanangu jamani tumbo la udele linauma sana.

    wazee wenzangu Mtambuzi, Remmy na mama yangu Mamndenyi mtafuteni jamani.

    mwambieni hivi momy loves him come home this week end please. Erotica usikose kwenda kumtafuta.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana! Na mimi nakusaidia kumtafuta usihofu atapatikana.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huyu ronn yuko Dom anasubiri bajeti ya Nishati na Madini.
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole san a, najua maumivu ya tumbo la udele.....
    Nimemwambia Zocka na Rama watusaidie.
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Pole sana uzazi ni kazi.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    My dear gfsonwin nipo bana
    Mjadala ulinibore nikaona naletewa data tuu siambiwi hizo data zinamfaidishaje mtu wa sumbawanga au maneromango au nkasi kule au huku kijijini kwangu Hungumalwa
    Nikaona madata yenye masifuri sifuri mengi bila hata kujua yana faida gani
    nikachanganyikiw anikaona bora nikale ugali wangu wa mtama nipumzike
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nitakushukuru sana KARIA yaani mama nalia hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani Kongosho miye nimehofia manake naskia kuna mtu wame mcyanide huko geita so nina hofu sana hebu mwambie aje anza nimwone.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Remmy dadayangu nimekumbuka msamba niliochania nilipo mzaa mwambien aje jamani. mtafuteniiii uwiiiiiiiiiiii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    rutta msamba niliochanika umeacha kovu moyoni mwangu..............mwambieni aje kipenzi changu japo nimbusu mwanangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mr Rocky jana nimekuita sana sijakuona tulikuwa mimi na Kongosho tu ila hata hivyo niliskitika kwa kilichompata Matola na pia nampongeza Mwali na zomba kwa kuendeleza.

    leo kanitafutie mwanangu kipenzi changu aliye nitoa ujana wangu na kunifanya mama, yai langu la kwanza lililochavushwa Ronn M
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Aisee......:spy:
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Ronn popote ulipo mama yako kipenzi ana kutafuta sana. Amelia sana hapa, jamvi lina jaa machozi na masikitiko sana.
    Uchungu wa mwana ana ujua mzazi ana tia huruma mama yako.
    Macho yake yamekuwa mekundu kwaajili ya kukulilia akizani na wewe umepotelea mwabe pande.

    Popote ulipo sikia kilio cha mama yako na angekuwa ni wakule kwetu angesha jinyonga.

    Ronn sikia kilio cha mama yako.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Nimepishana naye mtaa wa pili sijui alikuwa anaelekea wapi? Ngoja niungane na wengine kumtafuta.
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    gfsonwin walinichosha bana naona wanapongezana kwa kuweka data za kucopy na kupaste kutoka kwenye wizara zile zile ambazo zimejaa madudu kibao ya ufisadi halafu wanajisifia wamefanya kazi
    Sijui Mkukuta sijui mkurabita maneno magumu ili kutuaminisha wanafanya kazi
    Niliwaachia wewe na Kongosho muendeleze league na akina Mwali na zomba bana
    Ngoja nishirikiane kumtafuta Ronn M
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    gfsonwin come this way beib. Kijana ron m nimemtuma kwa babu yake Asprin akiwa na ujumbe wa siri, na yeye ndo atanisaidia unajua tena mambo ya wazee

    Ila akirudi wakeze Yummy, BADILI TABIA na cacico watampa mtama atuletee

    "mtoto si nguo, utaomba mtu!"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mr Rocky habari ya masiku bana long time no see kumbe upo kwa kina zomba na Matola so mshindi ni nani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nilimsifu Zomba kwa kusimamia upande alioamua kuwa na kuwa 'collected' muda wote japokuwa sikukubaliana na baadhi ya hoja zake, anyway nilijifunza kitu.

     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    LOL! mtoto mkubwa hatafutwi bana! atakuwa yupo na totoz mahala!
     
  20. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hujambo rafiki?
     
Loading...