Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani nisaideni hapa ...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gfsonwin, Aug 20, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani wana chit chat humu jamvini kuna mtu namfeel sana ila sijui ni nani ila si kama wa kumoyo manake Kaizer ni zaid yake, na si kama wadogo manake Excellent, mbombinho, Eiyer platozoom na Smile wananipafaraja. si kama mwanangu manake Ronn M ni pekee na wala si kama ma shostito manake Kongosho, King'asti @, charminglady Kipipi, sweetlady Erotica na wengine wote wanatosha sana na si kama ma kaka wangu wa ukweli manake Mr Rocky, BAK, SnowBall, Azimio Jipya, mito, cartura na wengine wanatosha pia. si kama dada mkubwa Remmy wala mama mzazi kama Mamndeny wala si kama msiri wangu cacico she is worth that a miilion times.

    mtu huyu namfell tu ila sijui nimweke kundi gani sasa nataka mumtaje nyie ajue kwamba mimi nanmfeel na musuggest cheo chake kwangu. erick b52 na Bishanga nategemea busara zenu.

    ujumbe ninaompa siku ya leo idi pili ni................sifa ya moyo tamaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ngoja kwanza nipite
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Huyu nimesha mjua ngoja niandae documents fulan ntamtaja! Nikimtaja bila ushahidi uto amini!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,618
    Likes Received: 3,882
    Trophy Points: 280
    Ni mimi nini maana ndo hujantaja hapo...funguka tu mwaego!
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mtaje basi jamani mbona hivyo lkn?
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sijui inawezekana lkn hebu taja taja kwanza?
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yaani nimekukosa hadi imebidi nikuite kwa stail hii uliekwa kinyumba na wagogo nini? manake hao naskia wamekeketwa so wakikukamata ni full mkuno hadi kieleweke.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Mangi usisahau ni wengi hatujatajwa. Ngoja nikafanye mazoezi mie.
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hawaniwezi nilikuwa pande nyingi A-town, marangu,mwika n.k.................! hebu nipe mapya ya humu
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ha ha ha hah! hawakuwez tania wagogo weye, haya mpya nitajie kwanza ninaye mfeel humu jamvini. niko nachungulia kwa opo nakusubiri.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1::biggrin1:
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280

    Unajipigia promo sio
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    nimemjua.................ni Kimbweka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Aaaah! Liwalo na liwe ni na nii bhan...........
    Lakini ngoja nimalizie kupanga ushahidi vizuri maana kuna majina yamegongana hapa na mimi nataka nitaje mmoja!

    Kuwa mvumilivu!

     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hapana huyu mbona ni kundi la makaka ila huwa haniend kabisa huyu.
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    khaaa! inaelekea wewe utakuja na nondo za kufa mtu lol! laba waweza jinyakulia tiket ya kwenda seluu game reserve manake mshindi ndo ataenda na reservation ishafanywa kwa Mtambuzi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    taja basi ni nani huyo?
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    huyu mbona hata hana haja ya kujipromo? wafikiri hajui nafasi yake kwangu???? muulize cacico atakwambia atiii.............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    atakaye patia kweli atakwenda seluu si matani kula bata ila peke yake. jthdn kutaja basiii
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    my dear gfsonwin,

    mie leo napita tu..........

    msalimie Kaizer shemeji yangu wa ukweli...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...