Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke Nyonga Babu. Ni Nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mmaroroi, Aug 6, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukipita mtaani unasikia watu wakisema Mwanamke Nyanga.Ina maana gani? na manufaa yake nini kwa Mwanamke na Mwanaume?Tuelimishane.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Itakuwa Nyonga etii?
    Yeah ni katikati ya tumbo na kiuno ambapo mwanamke umbo linagawika na kuwa kama umbo namba 8 umeona nane hiyo ndo nyonga yenyewe inajazia mpaka wanaume wakwale wanatoa mate wakikuona. Vp kwani wewe hukoje?
    Unapenda na wewe uvutie? Mchina kaleta mzigo wa madawa unajipaka kitu kinatutumuka tu unakuwa na kalio la ajabu.
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wengine wasema MWANAMKE FENI NA MWANAUME PANGABOI
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mwanamke deki bwana nyie ni aje?
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Asante kwa ufafanuzi mzuri,lakini hayo madawa ya wachina si yana madhara eti?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah kila kitu kizuri hakikosi kuwa na madhara vp na wewe unataka uwe na wowowoo?
     
  7. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio,lakini sitaki dawa zenye madhara,yasiyo na madhara unayafahamu?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lakini kama upo portable si bora ubaki hivyo hivyo.
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Aug 10, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mwanamke nyonga kiuno majaaliwa - mwanamke ajue kuizungusha nyonga kimzikimziki kiuno ukiwa nacho chembamba ni majaliwa yako
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    mwanamke atune chini ya mgongo.....
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ani PM.....ni nani?
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Terminologies za kipwani na taarabu words...
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaha mpwa subili nikuunganishe nae ila shrti moja tuma air ticket.
     
  14. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwanamke wenye wowowowo na kiuno kama nyigu na anaweza kukatika kweli
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha wengi wao iwa wanashindwa kuzungusha kiuno. Nina mtoto wa Kitanga dahh wallahi ananirusha wakuu mtoto white usipime mpwa Yo Yo alafu kajaza kalio lainiiiiiiiiiiii nyonga ndo usiseme huyu hanichuni kabisa nalazimika kumpooza kiaina.
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    yah mpwa fanya faster achague kabisa anataka kukwea pipa gani....tukutane nae usheli sheli
    mpwa unafaidi kichizi.....
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha poa mpwa subili kaa mkao wa kula nafanya makeke si unaniaminia nilivyo fasta.
     
  18. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia huko Tanga kama umetoka zako Bara(moshi?) unaweza ukapagawa kwa mambo fulani. Wewe sio wa kwanza kusalimu amri, hahahaha!!!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee unajua wale watoto wa huku kwanza wanafundwa jinsi ya kumjali mwanaume yaani mpaka unachonga mzinga kabisaaa yaani wanajua kupenda na wanajua mapenzi ni nini yaani we acha tu.
     
  20. I

    ISACOM JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2009
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndo hivyo maana,daaah...! upate wauongo utashindwa pita naye kitaa.Kama wasemavyo ndivyo ilivyo.Mwenye nyonga atakuwa juu tu
     
Loading...