Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke mkatili mataani kwetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr Mayunga, Jan 8, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha,mke na mume walikua wanaishi maisha yao mazuri tu.Wiki mbili zilizoisha,mke alihamisha kila kitu kwenye nyumba waliyokua wanakaa.Ilimuuma sana mwanaume kufanyiwa kitendo kile.Akawa,anasafiri na pikipiki kila siku,saa 5 au 6 usiku kuelekea mjini moshi kwenye makazi yake mengine.Jana,sasa 6 amegongwa na gari akiwa anaelekea moshi akafa,swali lakujiuliza Je mke wake aliyemtoroka atakuja kwenye mazishi?au kuleta watoto wao!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    RIP

    Kuna mmoja sijui alisafiri, alivyorudi akakuta mlango umepigwa kufuli na ndani hamna kitu.
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hasa asiende msiban ye ndo alieua?, unajua waligombana nini? Kama mwanaume ndo alikua mkorof? Sasa ukatili wake nini.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukweli wa mambo anaujua mume na mke, isitoshe kufa nijambo jengine ingekua harusi sawa,kama anaouwezo wa kuja kwanini asije?...
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    RIP mume,
    Wanajua wao yaliyojiri ila heri tu angeondoka yeye bila kuhamisha mizigo maana hilo litakua limemganda sasa lol!
    Kitand usichokilala hujui kunguni wake
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    ​daaah aiseeeh......................TRAGEDY.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    lazima kuna siri iliyojificha hapo ndani yao RIP MUME
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    C kazi yetu kutoa hukumu otherwise tuwe tunajua yaliyotokea kati yao mpaka huyo mama kufungasha!tumwombee marehemu ili mungu ampumzishe kwa aman.
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mambo ya MKE/MUME mikiyaelewa wala hupati shida kujadili. Mimi huwa napenda watu wakae hapo uwasikilize pamoja hii ya kusikia mmoja mmoja ni hatari sana. Lawama zinatuipiwa upande mmoja.

    Alale pema peponi!!
     
Loading...