Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanamke akikupenda ni balaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Oct 11, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Hata ukimwambia una mtu atasubiri hadi kipyenga cha mwisho, na akidhibitisha atalia na siku inayo fuata atasahau pamoja na kuwa amesubiri miaka


    Nirahisi kumpiga kibuti mwanamke uliyempenda kwanza kuliko mwanamke aliye kupenda kwanza
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sgnature yako tu kaka

    thax.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    haya sasa!
     
  4. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pumba tu........................peleka kulee...................
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi kuna mmoja kaniganda balaa nimeamua kubadili mpaka namba ya simu, email, ID ya FB na nimehama mtaa.
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    hujapendwa bado
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,021
    Trophy Points: 280
    Pole, hawa viumbe ni balaa
     
  8. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we nawe, bado upo kimademudemu, njoo tufanye kazi. tabu tupuuuuuuuuuuuuu
     
  9. smati

    smati Senior Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli na nikawaida. nafikiri wao wanaona vitu ambavyo hata havionekani na wanaume , wanaona zaidi vitu vinavyoonekana kwa macho.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ni kweli, kuna mmoja aliniganda ikabidi nimtambulishe kwa girlfriend feki ili aache kunisumbua. Lakini alikomaa tu akasema hata kuiba poa tu!
     
  11. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,781
    Likes Received: 2,654
    Trophy Points: 280
    mwanaume kamili huyu
     
  12. peri

    peri JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine maapenzi ni upofu. Hata sisi wanaume wakati mwingine hayo yanatukuta.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Naona wanaume wanafarijiana!
     
  14. c

    charndams JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na context ya hii signature imebeba uzito wa ajabu. unaweza kuitafsiri kwa mapana na marefu. Amen
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo tu ndio guys mnaniboaga... hua mnaona sifa.. anatokea dada wa watu anakupenda haambiwi... But because hujatumia nguvu kumtafuta na kawa wazi kwao basi unamuona kama ana mapungufu... na ukijua tu anakependa kiasi hicho utamueeeendesha... utamsimulia kwa rafikizo... utamsumbua hadi kumwambia aje kwako akufulie huku ukimounesha na kumpa matumaini you feel the same way BUT huku ukimcheka... inasikitisha. Ndio hapo sasa unakuja tumbukia kwa kichaa na kuishia kurusha uzi MMU "Mke wangu hashikiki.. Nisaidieni!!"

    Na hilo la kupenda Mungu katujalia hapo... yaweza onekana kama ni udhaifu... lakini ndio maana Wanawake we are more Human than men and More inhuman than men depending na the way umekua affected.
     
  16. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    kwa nini uwe na mtu mwingine wakati una mke? acha uzinzi
     
  17. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na wewe 99%
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanaume jaman hamna jema, mkipendwa tabu oooh king'ang'anizi,watu wakiwachakachua na kuwachuna ooohh hajatulia,hana upendo wa kweli,mnataka nn nyie viumbe?!!!
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    rose we umemuelewa mwenzangu au kam vipi nieleweshe basi na mie
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Acha wapige kelele my dear, si twawachora tu! 'When a woman is fade up' itawafikia tu na watajifariji vizuri zaidi!!
     
Loading...