Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaJF, Umejiandaaje kulinda kura yako?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ramos, Jun 27, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni wazi kuwa wanaJF wengi hapa ni wapenda HAKI. Naamini kati yetu tupo tutakaopiga kura mwaka huu. sasa nauliza umejiandaaje kulinda kura yako mwaka huu. Kumbuka kuwa siku hizi haki haidaiwi, inapiganiwa...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni point ya muhimu sana mkuu!...Maana kupiga kura ni jambo moja, na kufuatilia hatima ya kura yako ni ishu nyingine!...mimi for sure nitapiga kura, lakn kwa bahati nzuri eneo nililopo lina hali kubwa sana ya upinzani, na kuna watu toka sasa wamejiandaa kwa hali na mali, na nitaungana nao!
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kura ni siri yangu na sina mamlaka ya kuingilia wale ambao watahesabu kura hizo baada ya mimi kukamilisha Jukumu langu la kupiga kura
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa namwelewa mwizi wa kura zangu ni CCM.

    Nimetambua kuwa ni wajibu wakuhamasisha wanaharakati na vyama mbadala kufanya kazi ya ziada ili kuelimisha wapiga kura kubaini wezi wa kura hata kabla ya kupiga kura kwani wezi nao hufanya maandalizi mapema ya kupiga kura. Kazi hii nimeshaanza na ninaendelea kufanya, sihitaji kulipwa na mtu, nattumia raslimali nilizonazo kkufanikisha kazi hii ngumu. Ni muda mzuri kila mwenye nia njema na nchi kushiriki katika kuhamasisha wananchi kushiriki kikamilifu katika kuzilinda kura zao.

    Naomba kama una mbinu za ziada za kulinda kura utushirikishe ili tuzitumie.
     
Loading...