Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu kufungwa miaka 2i jela.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by houseboy, Oct 2, 2010.

  1. h

    houseboy Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajamii naomba tujiunge pamoja kumsaidia Rachel,naona adhabu aliyopewa ni kubwa sana na ukizingatia kuna hadi mawaziri wana vyeti feki na wanapeta mtaani,sitetei makosa ya mwalimu lakini hii ni mbaya sana,invisible naomba ufatilie hili,Mwanakijiji kaanzi inabidi katembelee mahakamani hii noma tupu.FREE RACHEL.
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Eleza vizuri kosa alilofanya hadi kufungwa jela kabla ya kuzungumzia kutetewa , isije kuwa ni yule mwalimu aliyembaka mwanafunzi kipofu halafu unataka wana JF wamtetee
     
  3. h

    houseboy Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No mchizi mwalimu Rachel kafoji vyeti,ni kweli katenda kosa ila miaka 21 ni adhabu kali sana.mbona wakina nanii wapo huru na mivyeti yao ya kuchonga?
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wewe unahisi miaka mingapi ndio stahili kwa kosa hilo?
     
  5. h

    houseboy Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BigMgeni kosa kama ilo mi nadhani ni chini ya mwaka jela na kufukuzwa kazi.kwa maelezo zaidi nenda kwenye dailnews la leo .HELP TO FREE HER.
     
  6. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Kweli hiyo miaka mingi sana,angefungwa miaka isiyozidi miwili .Hapa wangeangalia unyeti wa kazi yenyewe aliyofojia vyeti kama ingegharimu maisha ya binadamu au la kama vile kufoji kazi ya udaktari,lakini pia bado kisingekuwa kifungo kirefu hivyo.Kuna hukumu kama hiyo ya jamaa mmoja aliyefoji vyeti vya chuo kikuu kwamba amehitimu shahada ya sheria,akapangiwa kazi ya uhakimu Arusha,jamaa walimfunga miaka miwili tu.hata yule daktari feki wa dodoma(a.k.a darasa la tatu) alifungwa miaka nadhani 3.Tatizo ni mahakimu wetu mara nyingi hukumu zao ni atakavyojisikia,na sikufuata vifungu vya sheria.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    hii kali, mambo ya kisiasa nini yamehusishwa?
     
  8. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :A S 13: Katika watu wasio na mwono angavu ni huyo Mwalimu RECHO. Unafoji vyeti vya ualimu kazi ambayo hailipi
    kila mtu anaikimbia then wewe unaikimbilia. My point is kazi ya elimu haina mshahara wa kutosha kusimama mahakamani
    na mahakimu wetu hasa kwenye hizi mahakama zetu zilizo tawaliwa na harufu ya rushwa na ufisadi wa kutupa.
    -Pole RACHEL Nasikitika kuipoteza kura yako.
     
  9. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Aliona ndiyo atayopata kazi haraka tofauti na kazi nyingine.Ila kwa kweli inabidi akate rufaa, adhabu aliyopewa ni kubwa kulingana na kosa lake
     
  10. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu tunarudi palepale tatizo ni chapaa. We mkopeshe 2ml uone kama kesho hajatoka.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    According to The Penal Code (C.16. 2002 R.E)

    sasa tuangalie ktk charge sheet yake amepigwa na kosa gani na mangapi?
    nimemwaga hapo ili wenye kujua mwenendo wa ile kesi waverify kuona kama haki imetendeka au hakimu ameoverlook. Ryfaa ni haki ya kila mtu na mshtakiwa pia kama hajaridhika na hukumu dhidi yake.
     
Loading...