Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe awaliza watu wa Kyela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Teacher1, Mar 30, 2012.

  1. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    leo katika mikutano miwili iliyofanyika jimboni kwake Mhe Mwakyembe amewaliza watu baada ya kuamua kuvua kofia yake na gloves na miwani waone jinsi alivyoathiliwa na sumu kali. Katika hotuba yake ametumia muda kuwasihi wananchi kuacha majungu badala yake wamuunge mkono ili amalizie kipindi chake cha uongozi. Hata hivyo hakutaja watu waliomdhuru lakini aliwashukuru wananchi kwa maombi yao na madaktari kwa juhudi zao katika kuokoa uhai wake.
     
  2. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwakyembe hajaathirika na sumu. Hebu acheni majungu. Nashangaa sana mheshimiwa waziri anatembelea Kyela kisiasa wakati ana kazi ofisini, kwani yupo leave?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Starehe garama ndugu
    alifikiri wajinga kumpa vx na unaibu waziri...hata ningeishia la saba na vita yote hata siskumoja nisingetarajia kuikubali post serikalini
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    amesema asijadiliwe, then anavua kofia na gloves ili watu wamuhurumie, huyu jamaa ni MNAFIKI
     
  5. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwongo wewe
     
  6. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hehehe sasa Mwakyembe anatafuta kura za 2015?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Utashangaa sana!
    Ukitaka kushangaa zaidi na kuacha mdomo wazi hadi inzi wajae mdomoni, nenda Arumeru, utakuta Mawaziri kibao wako huko kwa mwezi mzima na walishaweka makufuli maofisini kwao!
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Matusi haya kwa mhe.waziri!
    Mwakyembe alikuwa mnafiki akiwa kijana,kwa sasa anaelekea kwenye uchawi!!
     
  9. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmmh, umaarufu unakuja na gharama!
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Miongoni mwa sifa mhm kuweza kuitumikia serikali ya magamba ni kujifanya chizi!
     
  11. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kuwa na mawaziri wanasiasa. Katiba mpya iseme waziri asiwe mwanasiasa kama USA tuwe na ma secretary.
     
  12. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hila inabidi aache uzushi na yeye na kutafuta cheap publicity, tunasikia kapitia chemotherapy huko India, nadhani unaelewa effects zake temporarily if you dont ndio hizo ( na in most cases cancer is involved). Sasa aseme what is wrong with him or who poisoned him and for what? (afadhali hata Faiza Fox, alituonya mdomo wake na kesi ya visima anaweza na yeye akapewa discipline).

    Tumechoka na hawa wanasiasa wazushi wanaotumia ignorance ya society kutatua vita yao huko CCM.
     
  13. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muda wote alinyokuwa mzima hakufanya kitu sasa na ugonjwa wa akili alionao atafanya nini?
     
  14. O

    Original JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kajichimbia kaburi mwenyewe hakuna haja ya kumuonea huruma.
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa!!
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha kusema kuwa watu wasimjadili kilikuwa ni sawa na kujipiga risasi ya kichwa kwenye public sympathy. I was very concerned with his health lakini kwa kuwa ameamua ku-compromise ukweli kuhusu kilichompata ili aendelee kuwa waziri basi sidhani kama anawatendea watu haki kwa kuwavulia kofia na gloves. Inatakiwa ugonjwa wake sasa uwe private maana aliisha ikana public support yeye mwenyewe.
     
  17. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu nae amezidi unafiki,kama hana la kuongea ni bora awe silent forever,anapenda sana kuhurumiwa wakati na yeye ni fisadi khaa
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hana jipya huyu mpenda sifa za kijinga.
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Anavua kofia na gloves kwani hao wananchi ni madaktari ?
     
  20. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    sasa kwa hali yake ilivo anaweza tena kuendelea vizuri na kazi za uwaziri?? kwa nini asiwe mzalendo akaachia hiyo nafasi ili apate muda waa kupumzika na kucheki zaidi afya yake!!yaani wapiga kura wake wanamwona huruma na kutaka kujua kilichompata mbunge wao yeye anasema waache majungu??acha afe na kamba shingoni!!
     
Loading...