Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe amerejea kimyakimya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shansila, Mar 19, 2012.

  1. S

    Shansila Senior Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi,awali ya yote niwatake radhi kwa topic hii,ingawa naamini kuuliza si ujinga.Sijakuwepo mjini kwa siku kadhaa,na niliporejea-leo asubuhi nikasikia mgonjwa wetu Dr Mwakyembe anatarajiwa kuanza rasmi majukumu yake ya kiofisi leo!Naomba anayefahamu mheshimiwa amerejea lini na vp maendeleo yake anijuze.Huyu ni mkombozi wa taifa letu ambaye anataka kuwahishwa ahera!
     
Loading...