Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka Mpya na Maisha Mapya... Ooh, Glory to God!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ms Judith, Jan 4, 2012.

  1. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wapendwa,

    nnatumaini mnakumbuka vizuri thread yangu hii hapo chini:

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/131459-siku-30-nzito-za-maisha-yangu-ooh-glory-to-god.html

    kwa sasa niko safarini kurudi dar. safari hii ni ya pekee kwangu kwa sababu huko dar pamoja na mambo mengine, nitayahitimisha rasmi maisha yangu ya sasa na kuanza maisha mapya kabisa ya ndoa.

    sasa huu ndio wakati ambao mchakato wotw ule unafikia hitimisho kwa ndoa itakayofungwa katikati ya mwezi huu. awali nilitegemea ingefungwa mapema zaidi ila kuna mambo yaliingilia hapo kati na tukalazimika kuisogeza mbele.

    nawashukuru wote mnaendelea kuniombea na kwa kweli bado nahitaji maombi yenu ili tukio hili likamilike salama na pia tuendelee kuombeana kwa maisha salama na matulivu ndani ya ndoa.

    nawashukuru sana kwa yote na kuwatakia kila la heri katika mwaka huu 2012, tuzidi kuombeana bila kuchoka.

    Mungu awabariki sana wapendwa

    Glory to God!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kila la heri mrs desh desh mtarajiwa.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kila la heri Ms Judith.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Gopd=God.
     
  5. mtemiwaWandamba

    mtemiwaWandamba JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kila la heri mkuu.
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wow wow Judith,Im happy 4 u.
    Nakutakia kila la kheri,ndoa ni tamu sanaaa asikwambie mtu,hongera kwa hatua ulizofikia na Mungu akamilishe yote bila vikwazo.
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ayaaaaa.................. yaani na hesabu zote zile nilizokupigia nimekukosa????................ dah!...................... haya bana, kila la heri................... niachie hata shoga yako basi asee, mi hata mchumba wa kuzugia mtaani tu sina!...................
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kila la heri binti.
    Mtegemee Mungu ndio chanzo cha maarifa.
     
  9. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,572
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Miss Judith Mungu akutangulie mpendwa,hatua unayoiendea ni ya ushindi sana,kila la kheri
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh hongera dada. kila la kheri ktk hayo maisha mapya.
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani we mtu ulipotea hadi nikakusahau,mwee,wapi pearl?
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Miss. Judith,
    Mungu awajalie amani, furaha, upendo wa milele katika ndoa yako.
     
  13. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    duh, we mutu cheusi una kumbukumbu ni balaa!!!........................jamani Lulu wangu mie!! ...................kwa kweli nitakunywa sumu juu yake!! ..................... aisee, Pearl mzima kabisa, itabidi nimwambie apite hapa asome mwenyewe manake ni long time...................... dah, JF safi sana..................ilinisaidia sana...................... yaani mtoto kama malaika!!.................. watu walipigana vikumbo weeee, mwenye akili zake kichwani nikajinyakulia taaaaarrrttiiiiiiiiib kabisa................ tena bila jasho ...................... teh teh......................

    si tuko hapahapa dar bana ....................yale mambo yetu yalikwenda swaaafi kabisa na sasa tunakula bata tu mtoto Lulu................. karibu siku moja bana uone na yale maendeleo mengine ya akina mama teh teh..........................na wewe hongera sana mwaya, naona hapo kwenye avatar kitu kishakuchanganyia......................... mzee anastahili nishani kwa kweli..................... happy new year 2012...................
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,865
    Likes Received: 9,416
    Trophy Points: 280
    Kila la heri Judy.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri.
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri, Miss Judith, nakutakia mafanikio mema ktk ndoa yako tarajiwa. Mungu awe nawe daima.
    Amin.
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    If you can't win the argument, correct their grammar instead!
     
  18. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,572
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    hapo sasa!!yuko kuangalia makosa tu... Happy new yr Clemmy
     
  19. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu BAK................. kibao kikali sana hicho.................... thanks, nimesuuzika .............
     
  20. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    All the best my dear, na Mungu akawabariki kwenye ndoa yenu!

    Mbarikiwe
     
Loading...