Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvutano kati ya serikali na kamati ya fedha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwaJ, Jun 23, 2011.

  1. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bungeni muda huu kuna mvutano mkali kati ya serikali na kamati ya fedha kuhusu kuongeza muda wa uhai wa Consolidated Holding Corporation. Kamati na kambi ya upinzani wanataka CHC wapewe muda mrefu zaidi wkt serikali yawapa miaka 3 baadae kazi zake zipelekwe kwa Treasury Registrar!
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mawaziri wamekasirika! Mbunge wa ccm ambae ni mjumbe wa kamati nae anamunga mkono Zitto. Anasema TR hataweza kufanya shughuli za CHC maana hajui hata hati za hisa za serikali ktk makampuni ambayo serikali ina hisa ziko wapi.
     
  3. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM imezinduka mbunge KANGI RUGOLA sijuwi nijimbogani ameogeya hadi upinzai wakasema umewaambia hao ccm tatizo homa ya vipindi inapanda kesho inashuka
     
Loading...