Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada wa kiswahili wa mabadiliko ya katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MDANGANYWA HUYU, Dec 11, 2011.

  1. M

    MDANGANYWA HUYU Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu mwenye nayo aitoe hapa tafadhali
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi ule uliosainiwa na mkulu ni wa lugha gani?
     
Loading...