Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada wa katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simplemind, Nov 14, 2011.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,763
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Waziri Kombani asisitiza muswada kusomwa mara ya pili. Asema kanuni za bunge zimefwata. TBC jambo
     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ukisomwa, nina hakika ipo siku watailaani siku hii. Maana wao pamoja na vizazi vyao watalaaniwa.
     
  3. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    huyu kiazi kombani asubiri matokeo ya huo ujinga wanaotaka kufanya. watanzania wa leo sio sio kama wa miaka ile. polisi,jeshi na mgambo hawataweza kuzuia nguvu ya umma.
     
  4. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna kila dalili ya katiba kubakwa,Werema na mwenzie mzee wa Gombe wanatoka mapovu kuutetea huu mswada uendelee kama ulivyo
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu Wassira na AG nao wanasisitiza utasomwa kwa mara ya pili,ngoja tuone waupitishe
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa hali ilivyooneshwa na hawa jamaa hii kitu wanaenda kuipitisha hakika na hapa ndio tuwaonyeshee nguvu ya umma iko wapi
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    was-sira + go-mbe + wer-ema + kom-bani + ... Wote hao p*#%¥£$ zao
     
  8. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesikitika sana jinsi watanzania wanavyolazimisha kuwa SAUTI YA WENGI NI SAUTI YA MUNGU,SIO KWELI ACHENI KUMSHIRIKISHA MUNGU KATIKA SIASA ZENU ZA DUNIANI,Mbona wengi walisema Asulubiwe lakini hawakua na kibali cha Mungu,Mbona wayahudi wengi walitaka waongozwe na mfalme badala ya kuwa chini ya manabii na makuhani,Wanaharakati wa Tanzania wata taka kuaminisha umma kuwa watu wengi walitaka jambo fulani lazima liwe na baraka za Mungu,huu nao ni unongo mwingine wa shetani tuupinge,level ya kibinadamu ya kutatua matatizo sio hekima ya Mungu.
     
Loading...