Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mustakabali wa taifa letu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mountainmover, Nov 10, 2010.

  1. M

    Mountainmover Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Nionavyo mimi majeraha ya
    uchaguzi inamaanisha hali ya
    kutoridhika na matokeo ya
    uchaguzi, mtu au kundi fulani
    linadhani kuwa halijatendewa
    haki kulingana na sababu
    zinazoainishwa na kundi hilo.
    Kutibu majeraha ya uchaguzi
    mkuu 2010 itawezekana
    endapo kitafanya kazi yake
    kwa ukamilifu na kasi ya
    kuridhisha. Vijana wengi
    tunaamini haki na amani ni
    vitu ambavyo kimoja hakiwezi
    kudumu kama kingine
    kitatoweka. Binafsi shauku
    yangu ni kuona haki
    inatendeka katika kesi
    zilizofunguliwa kupinga
    matokeo ya uchaguzi..hapo
    ndipo tutalinusuru taifa letu.
    Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nchi ishajifia hii mdogo wangu...
     
Loading...