Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muscat!Jamani kuna mwana JF hapa anieleze viwanja vya hapa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rakeyescarl, Jun 25, 2011.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama yupo naomba ani PM nitakuwa hapa kwa siku kadhaa,natanguuliza shukurani.
    Prefarable awe mwanaume,maana kina mama wa hapa!nisije nikapata case,asante.
    RE.
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jf ina wanachama kila pande za dunia hii usiwe na wasiwasi you will get them soon...............................
     
Loading...