Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu wako ni nani????

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by omujubi, Oct 23, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Siku za karibuni kumekuwepo na kitu amabcho kinaonekana ni janga lingine la kitaifa nacho ni Watanzania (na wakaazi wengine wa dunia) kusitisha matumizi ya akili katika masuala ya msingi.

    Ni juma moja tu lililopita makanisa yamechomwa moto ffu kuuawa, nguruwe kuuawa na mengine mengi.

    Sasa kwa vile kila mmoja anaonekana kupigana kwa jina la Mungu, naomba wanajamvi tuelezane kati ya hawa ni nani Mungu wa kweli/wako (unayemwamini)????

    1. Allah
    2. Mungu
    3. Katonda
    4. Nzambe
    5. Rugaba
    6. YEHOVA
    7. Nyasae
    8. Ruoth
    9. ...
    10. ....
    11. ...
    12. ...
    13. ...
    ....
    ....
    ...
    tueleze na wa kwako kama hayupo kati ya hawa.

    Nawasilisha
     
  2. RAIS WA WALALAHOI

    RAIS WA WALALAHOI Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu ni mungu tofauti ni majina yanayotumika labda kwa makabila au vingine. mf ngai,ruwa mndumii yote hayo ni majina ya mungu
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Sijapata kitu hapa, nisaidieni na hii nayo nipo joke aug gossip
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mungu si Mungu mkuu beleave mi ukisikia Mungu ujue ni wa Yesu kristu miungu wa helufi ndogo siwafahamu!
     
  5. m

    mului Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyekuumba wewe ndiye Mungu.
     
  6. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wengine wanaabudu ng'ombe
     
  7. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    na ndio maana hii hoja nimeileta huku maana inaweza kuonekana ni dharau kwa wengine pale unapoipeleka majukwaa 'serious'.
    Sasa kwa maana hiyo inaweza kuona tumekuwa wajinga kiasi gani kwa kupambana, kuuana hadi kuchomeana makanisa wakati sote ni watoto wa baba mmoja ambaye ni Mungu.
    Badala ya kujiuliza swali la msingi kuwa "kama Mungu ni mmoja kwa nini basi anawatenganisha watoto wake"?

     
  8. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ambaye kimsingi ndiye huyo huyo aliyekuumba wewe pia, sasa ni kwa nini huyo huyo atutenganishe!??? ...au ndio kiasi cha ujinga wetu na kutopenda kufikiri juu ya mambo ya msingi kama haya!

     
  9. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    asante mkuu kwa kumuelezea hilo suala la msingi na hiyo ni ushahidi kuwa hata Mungu wa kweli wengi wetu hatumheshimu na tunamdharau kwa kumuandika kwa herufi ndogo
     
  10. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu, hii imekuja huku ili hata yule atakayekuwa na mtazamo wa 'kiutani' asisite kuuweka hapa tukapata mwanga zaidi
     
  11. RAIS WA WALALAHOI

    RAIS WA WALALAHOI Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekubali mkono ulitereza MUNGU NI MUNGU
     
  12. M

    Mdefede one New Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata ukiwa faham hawana msaada wwte ktk maisha yako.mbona vyanzo vya matatiz huvizungumzii nikakuona wa maana?.cna meng kaka ni hayo2.
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kavu Kuti says thanks for this very banful post
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...