Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume wangu nitaishi nae joke!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwanamabadiliko, Sep 21, 2012.

  1. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hapo tanga kulikuwa kuna mtu na mke wake wameoana, ila ndoa ile ilikuwa haina amani, mke wa jamaa huyo alilalamika mateso ktk yake hiyo na kudai talaka kila siku. Sababu za ugomvi huo kati ya mume na mke ulikuwa eti kwa sababu mume wake alikuwa ana **** mbili, mke alilalama kwa majirani kuwa anateseka na anataka aondoke mana haiwezekani awe anahudumia **** mbili,"mi nimechoka siwezi **** mbili nataka moja inanitosha". Sasa siku moja akiwa nyumbani akasikia mtu anagonga hodi(Mgeni), hodi mama juma, karibu. Akaulza nimemkuta mumeo, hapana. Sasa akija mwambie **** 4 alikuja kutoa taarifa kwamba **** 7 kafariki na mazishi yatafanyika kwa **** 9. Jamaa akaaga na kuondoka. Baada ya pale yule mama akapiga magoti na kushukuru akisema, jamani bora niendele kuishi na mume wangu **** 2, yaani nimestka **** 7, **** 9. Nampenda mume wangu **** mbili sitaki talaka.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Anabahati sana, je angeolewa na mimi ****** kumi
     
  3. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mi **** mia+ nazidownload kwenye galaxy tab yangu.
     
Loading...