Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUHIMU: Nipe kazi ya website upate 10% yako

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Benzoic, Jan 20, 2012.

  1. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    :A S 465: Jaman kwa mtu atakayenipa dili la website nitengeneze atapata 10% baada ya malipo. Asilimia zinaweza ongezeka kutokana na dili lenyewe. Kama uko tayari nitumie email: jo.sam.wel@gmail.com.
    ...........NAWASILISHA.
     
  2. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ninavyochukia mambo ya 10% wee acha tu. Anyway kila la heri.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ikiwa ni mimi mteja utanipa hiyo 10% pasenti?.
     
  4. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hiyo haina shida hata kidogo...we lete kazi tuu
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hii tabia ya 10 percent ndio inasababisha watu wanakula mizizi huko kisarawe!
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Shida iko wapi wajameni, nafikiri mleta mada labda alichokosea kutumia hilo neno ''10%'' ambalo ktk mazingira yetu linahusishwa na rushwa, lakini ujumbe wake ni wa kawaida kabisa: Anatafuta agent atakayemuunganisha na clients/customers na malipo ya huyo agent ni 10% ya fee atakayolipwa na huyo client/customer.

    Tatizo liko wapi? tuko kwenye ulimwengu ambao Taarifa ndio msingi wa uchumi wa kisasa (Information based economy) na taarifa ina thamani kubwa sana, kwa kutambua hilo mleta mada anaona yeyote atakayempa 'taarifa' kuhusu wapi anaweza kuuza ujuzi wake wa kutengeneza website basi yeye hana budi kumlipa na anaona ''10%'' ya kile atakachopata ni sawia.

     
  7. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Naona kaka umenielewa vizuri sana
     
Loading...