Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mugabe amtimua balozi wa Libya...!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Aug 31, 2011.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kuwa serikali ya Zimbabwe imemfukuza balozi wa Libya nchini humo kutokana na kitendo cha balozi huyo kuamua kupandisha bendera ya waasi. Kitendo cha balozi huyo kupandisha bendera ya waasi kimemkasirisha Raisi Mugabe ambaye ni swahiba mkubwa Kanali Qadaffi. Balozi huyo amepewa saa 72 kuondoka nchini humo pamoja na maofisa wote wa ubalozi. Source: BBC.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Tanzania tumeshindwa kumtimua balozi wa Libya
     
  3. alutem

    alutem Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah,embu ngoja nichek newz vizuri hpa.
     
  4. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huo si uamuzi wa wazimbabwe wote, bali wa Boby pekee yake.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pongezi kwa Mugabe, hakuna mtu wa kukupangia marafiki
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Asante Mugabe...duh haka kababu ni noma...kina msimamo balaa.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haibaidilishi chochote, Gadaffi is out and the flag is here it stay so Mugabe & co better get used to that.
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu alichofanya Bob Robby ni sawa kabisa. Unajua kuna taratibu za mtu kuteuliwa kuwa balozi hatimaye kuruhusiwa kuwakilisha nchi yake. Sasa jamaa aliteuliwa na Qadaffi nilitegemea asichukue uamuazi wowote hadi hapo Libya itakapokuwa na serikali na hatimaye kumtuma yeye kuwawakilisha. Anapopandisha bendera ya waasi maana nini kutaka aendelee kupata mshahara au ni kweli kuwa hakuwa akiukubali utawala wa Qadaffi?
     
Loading...