Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUFIYAKICHEKO mbona kimya sana?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Aug 11, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa ambaye aina yake ya uandishi hupasua na kuvunja mbavu mbona yuko kimya sana? Amekumbwa na nini mwenzetu? Mwenye taarifa zake atujuze
     
  2. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    mkuu asante kwa kunikumbuka
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe upoo??
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    napita tu
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Chechei mlionitangulia juu kunako uzi huu.
    Ni hivi jana kule pande za mitaa ya MMU Nyani alitoa comment kwa Magogoni ya Jf kwamba watanue wigo kwa kutenga Searchzone. Hoja iliyoungwa mkono na Husn na FF, kwani alichokiona jana Nyani ni Bi- Dada Khuzayma akimtafuta amtafutae kwa kuanzisha thread but akatokea Bajabir nae anamtafuta wake kupitia uzi wa Khuzayma (sina hakika kama alichakachua au laa).
    Hapa Nazjaz si kwamba anatafuta mtu yeye anauliza ukimya wa aliye mlenga, ieleweke kuna TAFUTA na ULIZIA UKIMYA.
    Namimi namuulizia BUJIBUJI si kawaida yake kimya kihivi.
     
Loading...