Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muda Muafaka wa kuingia kwenye Ndoa..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by arnolds, Dec 21, 2011.

  1. arnolds

    arnolds Senior Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amani kwenu wadau. natumai wote mu wazima..nahitaji msaada ktk hili. Je muda
    wa kuoa / kuingia kwenye ndoa ni upi?..na Je ni sahihi kuangalia kigezo cha umri
    au kazi kabla ya kuamua kuingia kwenye ndoa?.
    thanks wanajamvi, naomba kuwasilisha.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ukiisha komaa akili tu ruksa.
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ukishaona una uwezo wa kapambana na misukosuko ya ndoa, ukajifunza kuwa mvumilivu, si mwepesi wa hasira na mwenye kutumia busara kwenye maamuzi yako na si mtu wa kukurupuka kwenye maamuzi na mwenye njia, nia na mikakati ya kupambana na uchumi na kumudu kuitunza familia yako, huo ndiyo utakuwa umri sahihi wa kuoa.:A S embarassed:
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Kigezo kikuu kwa mtoto wa kiume ni pale anapobarehe tu, na kwa mtoto wa kike ni pale anapovunja ungo tu. Na suala la kazi nadhani ni open ended, unamaanisha kazi za ofisini, kilimo, umachinga au uosha magari? Nijuavyo mimi karibia watu wote wanafanya kazi.
     
  5. arnolds

    arnolds Senior Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ninavyojua mimi, mtoto wa kiume anapobalehe au wa kike anapovunja ungo anakua sexually active!..and marriage is not all about sex!.kuna attributes nyingine ambazo zina uzito wake kabla ya kuamua kuoa/kuolewa!. ni kweli kila mtu ana kazi (just for the sake of arguing)
     
  6. arnolds

    arnolds Senior Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yap, umenena mdau!..i could use constructive minds like yours!.
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Siku ya kwanza tu ulipofanya TENDO LA NDOA
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Muda muafaka ni pale wewe unapoamini kuwa upo tayar kuhimili misukosuko na majukumu yote yanayohusiana na ndoa hiyo..Upo tayar kuwa mhimili wa familia..?..Suala la umri na kazi sio muhimu kwa kweli..kinacho matter ni kiasi gani mnapendana na utayar wenu kuishi pamoja kama mke na mume chini ya paa moja...
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ebwana wee muda wa kuingia ni pale unapo ona kweli wewe upo ready for committed relationship na pia upo tayari kujiweka wewe second na partner wako first.
    kuhusu kazi...unajua ata malkia elizabeth alimuuliza kate middleton wewe unafanya kazi gani...alipojiju kuwa yeye anavolunteer akambia get a proper job!!! sasa kazi muhimu ndugu yangu sis ya siku unaweza kuwa six feet under watoto wasije wakaiona dunia chungu. in short kazi nzuri ni security.

    kuhusu umri mie naona napo uwe makini maana mkipshana sana na interests nzao kuna uwezekano zikawa tofauti so anaglia age diference isizidi miaka mitano.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si kazi inayomudu kuitunza familia wewe!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ulikuwa hujaoa haliitwi tendo la ndoa bali ni kuzini. Na je kama mtu alizini mara ya kwanza akiwa na miaka 7 inamaana anafaa kuoa? Next time tumia akili kwenye kutoa ushauri kwenye mambo ya maendeleo kama haya
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usipokuwa na kazi hiyo familia itajiendesha je? Na ikitokea mtoto au mmoja wenu anaumwa itakuwaje kama hamna kipato?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Time will tell pia mwombe sana Mungu kwani atakuonyesha wakati sahihi na mtu sahihi
     
Loading...